Reply Bộ Mặt Thật Của MMO 2

Status
Not open for further replies.
Reactions
5
MR
0.000
Có Ai Tự Dám Vỗ Ngực Xưng Tên Là Chưa Từng Nhờ Vã Ai Chưa . Tôi Nói Ra Những Câu Này Là Kêu Tôi GATO War Or Spam Này Nọ . Những Thằng Có Được Ngày Hôm Nay Hãy Tự Nghĩ Lại Xem Lúc Trước Mình Như Thế Nào Mà Có Được Ngày Hôm Nay . Những Thằng Biết Rất Nhiều Trang Offer hay PTU . Kiếm Ngày 1 2 3$ Mà Nó Cũng Không Bày . Lúc Nào Cũng Kêu Vào Mà Gõ Captcha Kiếm Tiền . Giọng Nói Có Vẻ Khinh Thường . Nói Thật Gõ Chân Chính 1$ 1h Thì Ai Cũng Làm Rồi Không Cần Phải Nhờ Vã Xin Làm Offer Hay PTU . Thật Sự Tôi Rất Thấy Tội Cho Những Người Sinh Viên . Không Có Tiền Lên Xin Giúp Đỡ Kiếm Ít Tiền Trả Phòng Trọ . Tôi Không Làm Trong Lĩnh Vực Offer hay PTU Nên Tôi Không Biết . Tôi Chỉ Đầu Tư Kiếm Tiền Thôi . Chứ Tôi Biết Lĩnh Vực Offer Hay PTU Thì Tôi Cũng Bày Cho Rồi

Vậy thì thay vì kêu gào bạn làm gì đó có ích đi, viết bài giúp đỡ newbie đi, hay chỉ biết hưởng của ng khác

tặng bạn câu này.
"Trên đời này *** ai có trách nhiệm phải đối xử tốt với bạn ngoài bố mẹ bạn cả,ngậm mẹ mồm vào và tìm hiểu như những gì trước đây họ phải làm đi."
Đã là kiếm tiền làm ăn thì phải dựa trên đôi bên cùng có lợi.Tại sao ng ta phải chỉ cho bạn làm *** gì,trong khi bạn có cái gì cho ng ta?
Ai cũng 1 thời tập tành cũng 1 thời nhờ vả nhưng muốn nhờ vả dc thì hãy tỏ ra mình có chút lợi ích cho ng ta ấy.
Tôi cũng chưa bao h chửi rủa ai vì họ không chỉ tôi cách kiếm tiền cả.

Bạn mở thêm topic nào nội dung tương tự mình sẽ cho ra đảo 7 ngày nhé!

Forum là nơi kiếm $ chứ không phải nơi than vãn sự đời!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week