Reply tiếp tục nhận 1$ nào.

Status
Not open for further replies.
dung bien? so bac giang we ta..>^^"'

CHúc mừng bạn! Bạn đã là người cuối cùng trúng 1$
Nhớ để lại LR PP nhá :p:p(mình là #90 đó thanks mình đi haha)
nhầm rùi bạn à #92 mới trúng, chủ thớt nói là reply thứ 1 trong khi chủ thớt là #1 rùi =.=, người nào có số #x2 thì trúng.Hết

chúc mừng tất cả các bạn reply tại đây đều dc trúng thưởng
mỗi người sẽ nhận dc 1 lố BCS.
liên ệ MOD nhatquangnguyen để nhận giải
OVER :D

hêm biết kịp khồng , lại xí xớn :">

LR : U9229341
PP : ko đủ thì thôi bác ạ :)

hêm biết kịp khồng , lại xí xớn :">

LR : U9229341
PP : ko đủ thì thôi bác ạ :)
các cm từ #2=>#92 trúng :) (đúng yêu cầu của chủ thớt là reply thứ 1=>91 :) vì của chủ thớt là #1 rùi).Mong là đừng scam mà có scam thì cũng chịu :(

Chơi kiểu này có thằng nó xóa post thì bonus = niềm tin à, không công bằng đâu.
Ví dụ ông NQN post 122. Xong ông xóa 1 bài trước đó đi thì bài 122 ông ấy xuống 121 còn gì.

Chơi kiểu này có thằng nó xóa post thì bonus = niềm tin à, không công bằng đâu.
Ví dụ ông NQN post 122. Xong ông xóa 1 bài trước đó đi thì bài 122 ông ấy xuống 121 còn gì.
nếu nói vậy hãy coi ai làm 3 cái trò spam nhé bạn, mình chỉ giết spammer chứ ko có giết bạn, muốn trách thì trách những người spam ko mục đích chỉ vì cái lợi trước mắt mà cứ nhấn aaaaaaa hay b hay ádjqwho
Mình thì mình ko nhận tiền trong topic này nếu mình trúng thì chuyển cho người tiếp theo :|

nếu nói vậy hãy coi ai làm 3 cái trò spam nhé bạn, mình chỉ giết spammer chứ ko có giết bạn, muốn trách thì trách những người spam ko mục đích chỉ vì cái lợi trước mắt mà cứ nhấn aaaaaaa hay b hay ádjqwho
Mình thì mình ko nhận tiền trong topic này nếu mình trúng thì chuyển cho người tiếp theo :|

Ủng hộ bạn,spam vô nghĩa nên del hết

Éc, ý em ko bảo là bác lấy nick mod ra mà del post.

Ví dụ em post 1 cái post 13 chẳng hạn. Xong về sau post lại 1 cái post 92.
Lúc đấy tự del cái post 13 của mình đi thì cái post 92 chả thành 91 à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week