Report 2 nick yahoo gian lận nộp mail !

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
tuan_mmo : số tk đông á - 105309357 - Chủ TK: Nguyễn Anh Tuấn - Ngân Hàng Đông Á EAB - Chi nhánh Bình Dương.
mujoem: (pm sellcode nhé :D)
không rõ 2 bạn này có quan hệ thế nào với nhau nhưng lần vừa rồi 2 bạn này định chơi mình 1 vố
Email nộp 2 sup.
Bên sellcodenet và bên mình làm chung 1 site, sau lần nộp acc lần 2 bên mình check lại acc và kết quả vô cùng bất ngờ
Email lần 1 của bạn mujoem đc nộp những 2 lần cho anh sellcodenetlà lần 7/10 và 14/10. Còn bạn tuan_mmo thì lấy acc của bạn mujoem này nộp cho mình.
Nói luôn trên này, bạn tuan_mmo làm thật sự là kém và tôn socks, cấp acc socks đàng hoàng, xin socks xanh cấp socks xanh, làm tốt vì muốn khuyến khích bạn mình đã bonus k ít lần cho bạn ??? Vậy mình không hiểu sao bạn có ý định gian lận và chơi xấu mình ?
Tháng trước có 6.2 $ nhưng min pay của tháng trước với 3 lần pay là 200k ~ 10$
mỗi lần mem này làm đc 50 acc nhưng có vẻ như chỉ làm vài con off rồi bỏ đi không làm nữa ? Rồi nộp cả acc trùng để cho đủ số lượng, mình đã không nói gì thì thôi sao giờ quay sang cắn mình vậy ? Cậu chủ định chơi mình trước nên 6.2$ của tháng trước mình sẽ không pay cho cậu nữa, Chúc cậu scam tốt !:binhsua41:

Nhiều người làm ăn là như thế, lười nhưng muốn được nhiều tiền, và chỉ nghĩ chuyện gian lận mà không muốn làm ăn lâu dài, chính đáng ( nói trong phạm vi MMO nhé )
Mong bạn ansuno sẽ không để tình trạng như trên tái diễn nữa :)

ngày càng lắm gian lận, kiểu này thì tớ nghĩ khi có credit -point các sub từ từ pay đợi admin check trùng acc ,xem có ai bị trùng hay không rồi pay.Tuy mất thời gian một chút nhưng đảm bảo cho sub không bị ăn CAM

bác này định SCAM những 200k =.= nhiều không thể tả được:binhsua135:, chắc bác ấy nghĩ scam ít thì dễ qua mặt sub với admin hơn đây mà:binhsua72:

Càng ngày cái trò này càng căng nhỉ . h đợi admin check hết pay lun đứa nào gian lận cho mất trắng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week