Report buổi off tại hồ chí mình (25.01.2013) !!!

Tăng 3 thì đi karaoke! Tăng 4 thì đi mátxa nhé! Tăng 5 thì mênh là mềnh về ks với e áo vàng đới! :m021::m021::m021::m021::m021::m021::m021:

Các bạn ăn nói cẩn thận, Vì mary đã có chồng và chồng cũng tham gia MMO, thỉnh thoảng có ghé 4room. Đừng vì vui miệng mà ảnh hưởng người khác. Thân !

Các bạn ăn nói cẩn thận, Vì mary đã có chồng và chồng cũng tham gia MMO, thỉnh thoảng có ghé 4room. Đừng vì vui miệng mà ảnh hưởng người khác. Thân !
áo vàng tiếp viên bác chứ có phải chị mary đâu bác đừng hiểu làm và chị mary cũng đừng hiểu nhầm tội nghiệp tụi em nhé !

- - - Updated - - -

Nhầm giề! Tiếp viên lầu dưới nhìn phê hơn trên lầu! Ở dưới toàn chân dài! :))! Trên lầu toàn chân ngắn! :))
ở dưới chân dài mà chả la liếm dc gì :)). nghe đâu sang năm ở trên chủ quán tuyển hot girl đứng bàn :))

Con vài pic và clip quay lén các lão đại hiện nay đang do ipad lưu trữ chờ thời cơ thích hợp sẽ tung ra dìm hàng :m131:
Hey.. ở trên thì bảo điện thoại cùi, dưới này lại khoe ipad :m199:

áo vàng tiếp viên bác chứ có phải chị mary đâu bác đừng hiểu làm và chị mary cũng đừng hiểu nhầm tội nghiệp tụi em nhé !

- - - Updated - - -

ở dưới chân dài mà chả la liếm dc gì :)). nghe đâu sang năm ở trên chủ quán tuyển hot girl đứng bàn :))

Thế nói rõ tí, làm mềnh cứ hiểu lầm. Chứ mấy em tiếp viên nhìn thì cũng....thèm thiệt :binhsua172:

There are currently 27 users browsing this thread. (10 members and 17 guests)

Sếp đang vào coi pic ae Off...

Chị Mary áo hồng mà! Hay là ông xỉn quá nên mắt mũi kèm nhèm rồi! :))

:binhsua172:

clip đã đưa lên....có dịp sẽ đón tiếp ae ở nhatrang nhé...

cảm ơn tất cả ae ở sg ..Tạm biệt sg nhộn nhịp (ê mông :D)....quay về nhatrang xinh đẹp ..:binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week