Report:[email protected] sell payza, after that he makes dispute

Status
Not open for further replies.

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm bữa thằng này bán cho mình 2 lần hơn 60 PZ. Sau đó nó dispute. Mọi người cẩn thận nha.

Còn đây là log chat exchange payza:

Lần 1:

Lần 2:

Attachments

• scammer d.ddinhbac.jpg
    scammer d.ddinhbac.jpg
    108.3 KB · Views: 244
Last edited by a moderator:
bác ấy post lại cái ảnh của mình đấy chứ.
@Tieuphong: Mà làm sao để post cái ảnh lớn được bác nhỉ. Em post lần nào cũng nhỏ chút.

PZ mua nên check nguồn cẩn thận?

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở. Nhưng vấn đề ở đây không phải là nguồn. Nó chủ đích mở dispute sau khi bán. Cái này thì do bản thân nó thôi, nguồn tốt nó cũng dispute thôi mà bạn.

Bác iloveapple có onl ko vậy, pm cái nào. khách hàng hỏi mà cứ im im.

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở. Nhưng vấn đề ở đây không phải là nguồn. Nó chủ đích mở dispute sau khi bán. Cái này thì do bản thân nó thôi, nguồn tốt nó cũng dispute thôi mà bạn.

1. Payza có nói dispute xuất phát từ đâu à? ví dụ mình gửi cho A, A gửi cho bạn, mình mở dispute thì bạn có biết dispute xuất phát từ mình?
2. Cách bạn đối phó với trường hợp này "Cho PZ đi du lịch" là thế nào vậy? chỉ cho anh em biết.
3. Thanks 2 phát.

Bác iloveapple có onl ko vậy, pm cái nào. khách hàng hỏi mà cứ im im.

- - - Updated - - -

1. Payza có nói dispute xuất phát từ đâu à? ví dụ mình gửi cho A, A gửi cho bạn, mình mở dispute thì bạn có biết dispute xuất phát từ mình?
2. Cách bạn đối phó với trường hợp này "Cho PZ đi du lịch" là thế nào vậy? chỉ cho anh em biết.
3. Thanks 2 phát.
cậu send A, A send mình thì pz k thông báo bị dispute mà thông báo nguồn tiền mình nhận có vấn đề, cũng đòi tùm lum proof

Giờ làm sao để đập mặt nó lần nữa? PZ thì đã cho đi chơi trước khi nó dis rồi.

chuyện nhỏ, bác dưa PZ cái link MMO này, yêu cầu 1 mòd xác nhận comment 1 dòng bằng tiếng ANh, là nó scam.
thế là xong, PZ đập nó vỡ mồm.
Lần trc nó dis gần 100$, mà acc bỏ lâu rồi, hom kia khách nó keu vì sao dis, check thì thấy con cờ hó này giở quẻ, nhờ bác animax confrim và nhiều anh e confim, cuối cùng con cờ hó này đã bị tiêu diệt, cứ tườg PZ lock acc nó, ai dè nó còn hoạt dong, bác cứ làm thế, tiêu đề thì ghi scam bằng tiếg A. bon PZ mới dọc dc, sẽ bem nó trong vòng 2 ngày xóa hết lệnh dis

cậu send A, A send mình thì pz k thông báo bị dispute mà thông báo nguồn tiền mình nhận có vấn đề, cũng đòi tùm lum proof

Đã lâu rồi chưa log PZ, từ sau vụ Z và PZ down hạng
Chưa hiểu lắm pro à, PZ hỏi bạn nhận nguồn tiền này như thế nào à? thế no có hỏi A ko? vì A nhận trước rồi mà?

chuyện nhỏ, bác dưa PZ cái link MMO này, yêu cầu 1 mòd xác nhận comment 1 dòng bằng tiếng ANh, là nó scam.
thế là xong, PZ đập nó vỡ mồm.
Lần trc nó dis gần 100$, mà acc bỏ lâu rồi, hom kia khách nó keu vì sao dis, check thì thấy con cờ hó này giở quẻ, nhờ bác animax confrim và nhiều anh e confim, cuối cùng con cờ hó này đã bị tiêu diệt, cứ tườg PZ lock acc nó, ai dè nó còn hoạt dong, bác cứ làm thế, tiêu đề thì ghi scam bằng tiếg A. bon PZ mới dọc dc, sẽ bem nó trong vòng 2 ngày xóa hết lệnh dis

Cảm ơn bạn. Như vậy bây giờ mình sẽ lập 1 topic report scam khác bằng tiếng Anh và nhờ mod vào xác nhận, sau đó gửi payza link đó là được phải không bạn?

Đã lâu rồi chưa log PZ, từ sau vụ Z và PZ down hạng
Chưa hiểu lắm pro à, PZ hỏi bạn nhận nguồn tiền này như thế nào à? thế no có hỏi A ko? vì A nhận trước rồi mà?

nó hỏi mình nhận tiền từ A, rồi đòi proof. còn bên A thì pz báo là bị thằng send dispute

Hix tên này có báo scam đầy roài ma ko ai chịu check áh, trước khi giao dịch vui lòng dùng google search cái mail của nguười gởi dùm......

[email protected] is SCAM, he sends Payza to seller to buy goods , then make dispute although he receive goods from seller.

thằng này nó trc cũng dis mình hơn 200pz.nhưng khi mua pz mình chuyển team nên nó dis thì mệt xác nhà nó chứ ta éo có sợ.hehe.nó dí chán rồi thôi ta k có cái vã gì cho mệt thế mà nó vẫn k thắng nổi

Mình cần vài cái acc limit tùy tình trạng limit và số giao dịch cũng như $ trong acc giá giao động từ 1-10$ ( chưa tính $ trong acc )
các bạn sell thì up hộ ảnh limit cấp bao nhiêu lên đây để mình xem xét nhé
pm yahoo raybanmmo4me
yahoo của scammer pz nhá
http://mmo4me.com/showthread.php?10...ailcom-sell-payza-after-that-he-makes-dispute
mọi người vào đọc xem đúng yahoo raybanmmo4me
http://mmo4me.com/showthread.php?104230-Can-buy-40-Paypal-nguon-dang-tin-cay
http://mmo4me.com/showthread.php?103709-Thu-mua-acc-PP-VN-gia-cao-nhat-MMO&p=2204321#post2204321

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week