Report DDuu sell acc Matomy

Status
Not open for further replies.

miumiu

Pre-verified
Reactions
40
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Từ topic này
http://mmo4me.com/showthread.php?104562-sell-1-acc-matomy-cho-ai-muon-lam-admin
2h Sáng gd hoàn tất thì 2h chiều acc bị del từ lúc add xong trên site mình chưa làm gì đến offer chiều vào làm thì ko vào đc log trên net thì
Your account is currently disabled. Please contact us for details.

DDuu vào trả lời dùm cái
DDuu đã rf cho mình 50% rồi nhé

Last edited by a moderator:
mua acc die thì phải chịu thôi bạn . Check không vấn đề gì
Giao acc giao tiền là xong. Còn từ lúc nó là sở hữu của cậu thì người bán không còn trách nhiệm
:binhsua02:

mua acc die thì phải chịu thôi bạn . Check không vấn đề gì
Giao acc giao tiền là xong. Còn từ lúc nó là sở hữu của cậu thì người bán không còn trách nhiệm
:binhsua02:

Thế là không được ... 1 tuần hay 1 tháng sau thì ko nói làm gì ... Đây lại vừa mới mấy tiếng đồng hồ thì không thể nói là ko có trách nhiệm được :m056:

Thế là không được ... 1 tuần hay 1 tháng sau thì ko nói làm gì ... Đây lại vừa mới mấy tiếng đồng hồ thì không thể nói là ko có trách nhiệm được :m056:

lúc mua check ok hết rồi mà bạn, add lên site chắc toàn proxy blacklist net check nó block thì làm gì được nó, matomy có phải net vớ vẩn đâu :)

Acc để đó thì không sao. Tại sao add lên site lại die
chứng tỏ bạn ấy add lên site bạn ấy mới die, sao lại đổ trách nhiệm lên dduu

thế hỏi xem đã ai vừa mới add lên site đã bị block chưa

Thôi té đây ...Đếch phải chuyện của mình :m131: ... Cho ông chủ thớt chiến đấu 1 mình :m004:

em ko có ý kiến. y như chủ top trình bày. em ko hưa bảo hành, gd done. nên e nghĩ e hêt trách nhiệm ^^
còn vũ rf thì, chắc e ko làm dc rồi ^^

cậu nói dễ nghe nhỉ nếu thế tôi đã ko mang lên đây

bạn mua acc lúc check acc ok, xong gd done acc vẫn sống bạn làm gì 1 hồi sau acc chết ko lẻ lại đổi thừa người bán sao bạn.
Ví Dụ thế này mình là mem captcha đi, mình mua 1 Gruop ID pix check ok hết, xong mình gõ bị ăn ban vì lý do gì đó rồi ăn vạ đổi thừa ng bán sao ? cái này sao đc với lai gd ng ta ko nói sẽ bảo hành cho bạn mà

chú cãi sao lại dduu và đồng bọn :m021:

cái này ko phải cãi đâu, thật sự là thế mà bạn, bạn mua hàng ng ta lúc kiểm tra ko vấn đề giao dịch xong . bạn làm cái gì đó bị hư hại rồi ăn vạ ng bán như vậy đâu đc, nếu trong khi gd ng ta chịu bảo hành bất cứ điều gì cho bạn mà ko bảo hành thì nói đc

cái này ko phải cãi đâu, thật sự là thế mà bạn, bạn mua hàng ng ta lúc kiểm tra ko vấn đề giao dịch xong . bạn làm cái gì đó bị hư hại rồi ăn vạ ng bán như vậy đâu đc, nếu trong khi gd ng ta chịu bảo hành bất cứ điều gì cho bạn mà ko bảo hành thì nói đc

Giọng của bạn nói chuyện chả khác gì mấy bọn lừa đảo bán hàng trên mạng cả :m021:
Mình nói thật đấy :m056:
Cái kiểu bọn nó bán I phân tàu ý ... Xem chán chê về mở banh ra mới biết hàng tàu ... Cái lúc đấy chúng nó cũng có cái giọng như bạn đang nói đấy :m056:

đen thì chấp nhận đi ;)) đây chính là cái rủi ro của kiếm tiền trên mạng đấy ;))
có time thì ra ngoài làm thêm cho lành

Giọng của bạn nói chuyện chả khác gì mấy bọn lừa đảo bán hàng trên mạng cả :m021:
Mình nói thật đấy :m056:
Cái kiểu bọn nó bán I phân tàu ý ... Xem chán chê về mở banh ra mới biết hàng tàu ... Cái lúc đấy chúng nó cũng có cái giọng như bạn đang nói đấy :m056:

iphone Tàu vs acc matomy là 2 cái khác nhau mà zero, acc net làm giả đc đâu mà banh vs ko banh :m056:

iphone Tàu vs acc matomy là 2 cái khác nhau mà zero, acc net làm giả đc đâu mà banh vs ko banh :m056:

Thì thế ... giờ quan trọng là tìm ra nguyên nhân thôi ... Nếu bạn kia thực sự đã làm gì đó ...và Bị ban thì đương nhiên là lỗi của chủ thớt.
Còn nếu thực sự chỉ add vào site và ko làm gì cả thì mình nghĩ DDu nên có tý trách nhiệm ... Vậy thôi mà :m003:
Chứ mình ko thích kiểu nói như ông Hyip bên trên ... Chả khác mấy đứa bán hàng kiểu lật lọng là mấy :m056:

Thì thế ... giờ quan trọng là tìm ra nguyên nhân thôi ... Nếu bạn kia thực sự đã làm gì đó ...và Bị ban thì đương nhiên là lỗi của chủ thớt.
Còn nếu thực sự chỉ add vào site và ko làm gì cả thì mình nghĩ DDu nên có tý trách nhiệm ... Vậy thôi mà :m003:
Chứ mình ko thích kiểu nói như ông Hyip bên trên ... Chả khác mấy đứa bán hàng kiểu lật lọng là mấy :m056:

Nói như vậy là trách nhiệm bảo hành rồi.
Người bán có nói check acc xong . không có vấn đề rồi mới giao tiền
Không bảo hành. Từ lúc nó thuộc quyền sở hữu của chủ thớt thì người bán hết trách nhiệm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week