Report DDuu sell acc Matomy

Status
Not open for further replies.
Ai quan tâm cứ inbox nhé :m004:
Kèo 1:
Chủ thớt 2.45 - DDU 1.65
Kèo 2:
NoNo 2.2 - Cuns2 1.8

- - - Updated - - -

Ai quan tâm cứ inbox nhé :m004:
Kèo 1:
Chủ thớt 2.45 - DDU 1.65
Kèo 2:
NoNo 2.2 - Cuns2 1.8

Kèo con kẹt , chỗ người ta mất tiền vào sàm xí

các bạn ấy pro quá, reg đc toàn net khó như matomy adworkmedia etc... xong bán acc có vấn đề thì lôi cả hội xúm vào nói người ta, cãi như chém chả :)). bạn nono ạ, thực sự cũng éo phải chuyện của bạn đâu, bạn chõ mõm nói vào đây thì chỉ tổ cho forum người ta thấy cái kiểu buôn bán acc net của bạn thôi :)), hài vkl

:)) chẳng liên quan éo đến bạn
tôi bán sao thì người nào mua rồi biết. :)) cần éo bạn dậy đời.Lo cho cái thân của bạn đi.đời lắm đứa vl .

các bạn ấy pro quá, reg đc toàn net khó như matomy adworkmedia etc...

reg được net khó thì có vấn đề gì nhỉ @@

xong bán acc có vấn đề thì lôi cả hội xúm vào nói người ta, cãi như chém chả :)). bạn nono ạ, thực sự cũng éo phải chuyện của bạn đâu, bạn chõ mõm nói vào đây thì chỉ tổ cho forum người ta thấy cái kiểu buôn bán acc net của bạn thôi :)), hài vkl

Nguyên do còn chưa rõ thì để chủ thớt tìm hiểu trước rùi hãy phán xét, tranh thủ vào xỉa xói nhau khác gì đâu :m020:

DDuu nên có tránh nhiệm một chút, nếu bán hàng mà bán xong là dũ bỏ toàn bộ trách nhiệm thì, tôi biết bạn là người ntn, mặc dù ko liên quan tới tôi nhưng tôi chỉ đóng ghóp ý kiến, giờ giải quyết như thế nào là tùy bạn.

có khi kiếm được kèo ngon, cứ đi reg acc net hot hot rồi đem bán, sống chết mặc bay, tiền tao bỏ túi =))

:)) chẳng liên quan éo đến bạn
tôi bán sao thì người nào mua rồi biết. :)) cần éo bạn dậy đời.Lo cho cái thân của bạn đi.đời lắm đứa vl .

thân tôi vẫn ngon lành cành đào chả làm éo sao cả, còn cái topic này cũng éo liên quan gì tới bạn hết =)), mở mồm ra nói ngu vkl :))

Lỗi 1 phần do Top khi mua bán ko rỏ ràng, ko nghĩ trước cảnh này nếu nghĩ trước rồi kêu DDuu chịu bảo hành thì có vấn đề gì đâu, giờ ko có đến viếc bảo hành DDuu cũng đã trả lời là ko rf tiền, nhưng thế dù bạn có Reporf DDuu vẫn ko bị ban cùng lắm bị reporf 1 2 hôm rồi close thôi.

- - - Updated - - -

thân tôi vẫn ngon lành cành đào chả làm éo sao cả, còn cái topic này cũng éo liên quan gì tới bạn hết =)), mở mồm ra nói ngu vkl :))

bạn cũng thế mà =)) cũng đâu liên quan đến bạn kaka, xl mình nói dúng đừng chửi lại. topic này cũng ko liên wan đến mình

bạn nói ng khác ng u
chắc bạn khôn quá. khôn như... ấy. cái loại đi dậy đời người khác :))
tự nhiên sủa bậy :)) .

bạn nói ng khác ng u
chắc bạn khôn quá. khôn như... ấy. cái loại đi dậy đời người khác :))
tự nhiên sủa bậy :)) .

các bạn thì vkl rồi, lôi cả 1 hội vào đây chém người ta cơ mà, mạnh mồm lắm cơ mà, ngon sao ko cầm acc net của mình mà làm cho đc nhiều tiền phải đi bán acc làm gì, hay là acc có vấn đề gì nghiêm trngj phải mang đi lừa đảo =)), còn h nhá, tôi *** rảnh chửi nhau vs bạn :)), nhắc bạn 1 câu cuối là topic này chả liên quan gì tới bạn cả, bạn đừng vào sủa bậy oke :)), sủa như *** ý,tôi ko comment nhiều tới việc của topic, tôi cmmt là comment cách nói chuyện nguy hiểm vkl của bạn =)), làm ăn kiểu rr đấy sao :))

định im lun cho khỏe nhưng sao tui thấy cái bầy chóa của tên bán acc vô trách nhiệm đó đông quá vậy? mở miệng ra là cắn là cái lý gì đây????

Stop đi mọi người DDuu đã trả lời là ko rf rồi, nếu thớt ko chấp nhận thì reporf đi. các bạn bớt war đi chuyện 2 ng họ đừng war nữa@@

DDuu nên có tránh nhiệm một chút, nếu bán hàng mà bán xong là dũ bỏ toàn bộ trách nhiệm thì, tôi biết bạn là người ntn, mặc dù ko liên quan tới tôi nhưng tôi chỉ đóng ghóp ý kiến, giờ giải quyết như thế nào là tùy bạn.
Kệ họ đi.Ra làm tý dota đi ku :binhsua06:

các cụ nói chấp *** bằng *** :)), nếu chủ top gặp khó khăn trong việc contact ma thì pm yahoo mình mình giúp, maoimiodau_3089 nhé, online sau 10h :)), đi làm tí cpalead đã, h này ngồi nghe *** sủa đau cả đầu =))

định im lun cho khỏe nhưng sao tui thấy cái bầy chóa của tên bán acc vô trách nhiệm đó đông quá vậy? mở miệng ra là cắn là cái lý gì đây????

Vô trách nhiệm hay ko thì mặc ng ta đi, mình thấy 2 bên đều lỗi cả 1 ng khi mua ko chịu rỏ ràng vấn đề phát sinh, 1 ng bán xong thì nghĩ là trách nhiệm đã hết.
Với lại lý do acc bị Block vẫn chưa xác định là bị gì nên ko thể đổi thừa cho ai đc, lỡ vấn đề nằm ở chủ top thì mình nghĩ chủ top chịu thiệt là chắc
hơn nữa DDuu đã Xác định bạn ấy ko rf lại và đã hết trách nhiệm và ko hề có thỏa thuận nào sẽ bảo hành hay rf khi acc die

Vô trách nhiệm hay ko thì mặc ng ta đi, mình thấy 2 bên đều lỗi cả 1 ng khi mua ko chịu rỏ ràng vấn đề phát sinh, 1 ng bán xong thì nghĩ là trách nhiệm đã hết.
Với lại lý do acc bị Block vẫn chưa xác định là bị gì nên ko thể đổi thừa cho ai đc, lỡ vấn đề nằm ở chủ top thì mình nghĩ chủ top chịu thiệt là chắc
hơn nữa DDuu đã Xác định bạn ấy ko rf lại và đã hết trách nhiệm và ko hề có thỏa thuận nào sẽ bảo hành hay rf khi acc die

banned acc net có nhiều lí do nhá bạn, ở đây chủ top chưa động vào offers, chỉ có click sẵn của acc rồi đem add app lên site mà bị block thì chắc chắn acc có vấn đề nhá, check thì check đc full page hay ko, chứ check đc acc reg bằng ip gì info gì đâu mà bạn nói thế đc. nhăc lại câu của ai đó nói ở trên " matomy ko phải net vớ vẩn", nếu có acc full ngon như này sao ko giữ lại mà chơi, đem đi bán vs cái giá mềm èo ( như rao vs mình là 170$) có vấn đề gì ko, phải đặt câu hỏi đấy nhé :))

banned acc net có nhiều lí do nhá bạn, ở đây chủ top chưa động vào offers, chỉ có click sẵn của acc rồi đem add app lên site mà bị block thì chắc chắn acc có vấn đề nhá, check thì check đc full page hay ko, chứ check đc acc reg bằng ip gì info gì đâu mà bạn nói thế đc. nhăc lại câu của ai đó nói ở trên " matomy ko phải net vớ vẩn", nếu có acc full ngon như này sao ko giữ lại mà chơi, đem đi bán vs cái giá mềm èo ( như rao vs mình là 170$) có vấn đề gì ko, phải đặt câu hỏi đấy nhé :))

thì giờ top cứ hỏi thử bên net xem thế nào, hơn nữa DDuu cũng TL là ko rf rồi giờ war đc gì, top thấy ấm ức thì reporf thôi waiting thì đã tl xong rồi mà

thì giờ top cứ hỏi thử bên net xem thế nào, hơn nữa DDuu cũng TL là ko rf rồi giờ war đc gì, top thấy ấm ức thì reporf thôi waiting thì đã tl xong rồi mà

nếu thực sự lỗi do acc net mà DDuu ko rf thì chứng tỏ là scam rồi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week