Report khoakhanhkx = caudaunguoiyeu_dangchotoquoc = U5042820 ( khoakhanhkx )

raisonken

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là mình có mua 4 Acc Paypal của bác này với đầy đủ thông tin. Nhưng sau đó đã Bị Hắn Reset lại Pass. Mà các bác biết rồi đó PP một khi đã change Visa và add Visa New thì chỉ có thằng chủ acc mới biết câu hỏi mật khẩu để reset lại Pass và change lại info...Tất cả mấy cái acc Mình mua của nó đều bi Reset PASS.

Anh Em Nào Có GD Gì Với nó thì cận thận nhé. Mới tý tuổi mà dở trò D O G rồi.

P/S: Và mình đoán ko nhầm thằng này chính là thủ phạm Fake ních Yahoo để đi gạt người ta.

Thông Tin GD Thành Công Với Him:

Chẳng lẽ Paypal nó tự biết Reset thế này rồi change info:

http://ns7.upanh.com/b3.s35.d3/0ec89abfdb02bfbbad2cecac89d82668_51355387.untitled2.700x0.jpg

http://ns6.upanh.com/b6.s34.d3/662a6872c01c94905734f7b7ceb5fd74_51355386.untitled1.700x0.jpg

MOD vào giải quyết lẹ đi thêm bằng chứng Him không chịu return lại tiền mà còn nói chuyện kiểu này đây:

"Acc tao mua thằng khác sell mày $ ăn hoa hồng $, return chết tao ah" . Nói thế khác gì ăn cướp rồi la làng

Hình ảnh chi tiết MOD làm lẹ đi chứ vầy không ổn rồi đó:

http://ns1.upanh.com/b5.s32.d1/0a21f5808d7da3e345c3a11e14c6b8a0_51424621.untitled1.700x0.jpg

http://ns5.upanh.com/b5.s34.d2/6c8d9e8cd997cbe6c924465abdb0082e_51424625.untitled2.700x0.jpg

http://ns7.upanh.com/b3.s32.d2/49631c524ae019669b6cca10441722d2_51424627.untitled3.700x0.jpg

Last edited by a moderator:
Ặc, mua acc xong sao không change mail chính đi lại giữ nguyên như thế :-s

Khổ thân cậu thớt, 5 acc đó cậu mua mất nhiều tiền không? với cái nick mới lập của [h=2]khoakhanhkx thì chắc là cậu không lấy lại được tiền rồi/ :([/h]

haizz 1 kinh nghiệm cho newbie khi tham gia mmo :binhsua160:

Khổ thân cậu thớt, 5 acc đó cậu mua mất nhiều tiền không? với cái nick mới lập của [h=2]khoakhanhkx thì chắc là cậu không lấy lại được tiền rồi/ :([/h]

Tớ change hết info vầy rồi mà bất cẩn chưa change câu hỏi quên mật khẩu. Nó sài skill add 3 mail cũ reset mất mail. rồi sau đó login PP change mail pre.

Tớ change hết info vầy rồi mà bất cẩn chưa change câu hỏi quên mật khẩu. Nó sài skill add 3 mail cũ reset mất mail. rồi sau đó login PP change mail pre.
cái gì thế này/ ông dowhile13 làm chứng giúp tôi với. t cũng bán cho ổng đấy chứ đâu phải riêng mình cậu. cậu change hết info rồi. thì tôi rs lại pass kiểu gì.
ai pro PayPal vào xác nhận giúp tôi với

Tình hình là mình có mua 5 Acc Paypal của bác này với đầy đủ thông tin. Nhưng sau đó đã Bị Hắn Reset lại Pass. Mà các bác biết rồi đó PP một khi đã change Visa và add Visa New thì chỉ có thằng chủ acc mới biết câu hỏi mật khẩu để reset lại Pass và change lại info...Tất cả mấy cái acc Mình mua của nó đều bi Reset PASS.

Anh Em Nào Có GD Gì Với nó thì cận thận nhé. Mới tý tuổi mà dở trò D O G rồi.

P/S: Và mình đoán ko nhầm thằng này chính là thủ phạm Fake ních Yahoo để đi gạt người ta.

Thông Tin GD Thành Công Với Him:
View attachment 20312
tôi không phải nói nhưng cha này. ăn nói nhăng cuội thế. tôi bán acc ko phải riêng ông nhé. còn việc câu hỏi bí mật muốn rsPASS thì phải có mail kích hoạt mới đc nhé. ông nghĩ lại đi
. tôi mới tham gia thật nhưng chuyện scam hả. nghĩ đi nhé.

- - - Updated - - -

Khổ thân cậu thớt, 5 acc đó cậu mua mất nhiều tiền không? với cái nick mới lập của khoakhanhkx thì chắc là cậu không lấy lại được tiền rồi/ :(
bác nói hơi quá nhé. tôi làm tôi chịu .ok. nhưng đây ko phải là tôi làm. tôi cũng chỉ biết bán thôi.
còn pro nào bảo change hêt info mà vẫn lấy lại đc pass thì tôi gọi là sư phụ
muốn gì đc ấy.oke

có PRO nào sành việc này. vào giải quyết giúp tôi với. khó chịu quá
raisonken : nếu tôi ko làm thì cậu chịu ban nick 4rum ko. khó chịu

raiseken đâu ta ! nếu ko giải quyết ổn thì ông liệt kê vào tội vu khống nhá ! :)
PRO nào nói tôi SCAm thì vào đây xác nhận xem nào. bực mình quá.
ông Thớt nói mà sai thì phải làm thế nào chứ làm tôi mất hết uy tín nhé :(

- - - Updated - - -

Chả gì gì là k lấy lại được cả
dù có change tất cả (kể cả email chính ) :binhsua157:
thế PRO giúp tôi với. muốn gì cũng oke. nếu ko đc thì sao nhỉ

- - - Updated - - -

Ông nói chuyện có duyên ghê nhỉ ngoài thằng chủ acc PP ra thằng nào làm được cái dụ reset pass ???????????????????????????????????????

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Ông nói chuyện có duyên ghê nhỉ ngoài thằng chủ acc PP ra thằng nào làm được cái dụ Reset được ???????????????????????????????????????

chừ làm sao giờ ! chẳng lẽ đôi co mãi sao giải quyết ! 1 người nói mất acc , 1 người nói mất uy tín ! >"< ! khó xử rồi ! Ra ngoài đấp nhau đê !

- - - Updated - - -

mà cũng chưa chắc là Thớt bị mất hết 5acc , có khi lại vu khống thì sao ! Cái gì cũng có tính 2 mặt ( Theo Mác-Leenin)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week