Report khoakhanhkx = caudaunguoiyeu_dangchotoquoc = U5042820 ( khoakhanhkx )

sao lúc buy chủ top không change luôn câu hỏi bí mật luôn đi cho an toàn.
Còn câu hỏi bí mật theo topic nói thì tớ thấy có 3 người biết đó là chủ acc, bác khoakhanhkx , và người mua là chủ topic.
Theo tớ nghĩ là 2 cậu nên ngồi lại thảo luận với nhau xem nhờ chủ acc lấy lại info được không.
Theo lúc mua thì bác khoakhanhkx có chịu trách nhiệm bảo hành acc không vì khi mua sau 3day thì xảy ra sự cố. Mình nghĩ 2 bên thương lượng vơi nhau cho ổn thỏa.

Bán xong dem con bỏ chợ :). Có thương lượng nhưng ko chịu Return hay bồi thường mình. Chỉ trốn tránh. MOD xem sao chứ thấy Bác này có dấu hiệu đó. Để lâu làm qua BIG SCAM anh em lúc đó hối hận. Chứ cái kiểu SCAM như vầy thì phải gọi là PRO :(. SCAM mà vẫn còn ngụy biện

bác khoakhanhkx có nói là 1 nửa acc của bác ý. Thế chủ thớt bị reset info tất cả các acc à :binhsua18:
còn 1 nửa acc của khoakhanhkx thì sao

bác khoakhanhkx có nói là 1 nửa acc của bác ý. Thế chủ thớt bị reset info tất cả các acc à :binhsua18:
còn 1 nửa acc của khoakhanhkx thì sao

KO thấy PROOF sao cậu??? Ở đây ko phải là 1 nửa hay gì. Mà khoakhanhkx không chịu trách nhiệm hàng đã bán hiểu chứ cậu :). Hắn cứ nói hàng mua người ta sell mình rõ VL. Vậy khác gì ăn cướp :). Bán hàng kiều này người ta gọi la SCAM PRO.

Haizzzz thật

Tôi bám cho ô chỉ 4 acc pp. Ô bị rs pass mất 2 acc . Đúng ko. Thế kêu 4 acc.haz còn tôi làm ăn thế nào thì nhiều người trong 4rum biết nhé

MOD xem đi. Làm việc đi chứ. Mình bi nó SCAM rồi giờ bị nó nói cái kiểu này thì bó tay rồi đó :)
sell cho bạn ô là acc PP của tôi có bị đâu :p ( ym : i_love_music_crazy ) ấy
nhưng phải nói là ổng quá vớ vẩn , và quá ..... nên mới bị rs :O
ai scam ông. tôi làm ăn đoàng hoàng nhé

sell cho bạn ô là acc PP của tôi có bị đâu :p ( ym : i_love_music_crazy ) ấy
nhưng phải nói là ổng quá vớ vẩn , và quá ..... nên mới bị rs :O
ai scam ông. tôi làm ăn đoàng hoàng nhé

Bán PP bị Reset ko SCAM thì gọi là gi :)??? Bán ai ngon kêu vào đây?? được cái mồm. Mình đề nghị bác MOD làm việc lẹ xí đi :)

Bán PP bị Reset ko SCAM thì gọi là gi :)??? Bán ai ngon kêu vào đây?? được cái mồm. Mình đề nghị bác MOD làm việc lẹ xí đi :)

Thế tóm lại là 2 chú muốn gì nào ! mod vào ban luôn 2 đứa chừ ! =)) ! Ra đảo mà nói chuyện nhé ! ok ko ? kakaa !
Mà khoakhanh nói là có bán cho thằng gì đó nữa mà thằng đó lại bạn của chủ thớt => chủ thớt + thằng kia thông đồng ah ! Pro nào mở nút giúp vấn đề cái,em chưa hiểu lắm ! :binhsua06:

Mình đã thảo luận với admin về trường hợp này.

Quyết định cuối cùng là:

Mỗi bên phải chịu 1/2 thiệt hại. Nghĩa là người bán phải bồi thường lại 1/2 tổng thiệt hại cho người mua.

Bạn khoakhanhkx bán acc có ăn $ thuê hồng phải:

Chịu trách nhiệm với hàng của mình,có nghĩa vụ phải Yêu cầu người mua thực hiện các việc cần thiết để bảo toàn tài sản. ( vì ở đây có sự tham gia của người trung gian )

Nếu khoakhanhkx không bồi thường thì mình phải theo luật mà xử.

Mình đã thảo luận với admin về trường hợp này.

Quyết định cuối cùng là:

Mỗi bên phải chịu 1/2 thiệt hại. Nghĩa là người bán phải bồi thường lại 1/2 tổng thiệt hại cho người mua.

Bạn khoakhanhkx bán acc có ăn $ thuê hồng phải:

Chịu trách nhiệm với hàng của mình,có nghĩa vụ phải Yêu cầu người mua thực hiện các việc cần thiết để bảo toàn tài sản. ( vì ở đây có sự tham gia của người trung gian )

Nếu khoakhanhkx không bồi thường thì mình phải theo luật mà xử.
bác cho em hỏi chút ko phải.
cái poof mất acc của ổng .liệu đó có phải là acc mà e sell cho ổng. tại sao lại thế. khi mua change hết rồi. h mất kêu e đền bù. hay thật

bác cho em hỏi chút ko phải.
cái poof mất acc của ổng .liệu đó có phải là acc mà e sell cho ổng. tại sao lại thế. khi mua change hết rồi. h mất kêu e đền bù. hay thật

Sợ bác thiệt :). Có logchat đang hoàng nữa đó nhé :). Giờ định trối nữa sao??? từ lúc report bác chỉ ngụy biện để ko phải chịu trách nhiệm.

P/s: Ở đây ko phải change hết mà là acc bi Reset về mail chỉnh chủ lên cậu phải có trách nhiệm với cái mà cậu đã bán cho mình.

Last edited by a moderator:
thấy đơn giản là lòng dạ con người thôi. change hết nhưng info cũ vẫn còn, pp nó vẫn lưu. hôm nọ lập cái acc verified lại call pp hỏi thế đã ok chưa, vui lòng đừng cho e ăn limit tiện thể hỏi luôn. con kia tl có thể lấy nếu gởi đủ info chứng minh mất ...

thấy đơn giản là lòng dạ con người thôi. change hết nhưng info cũ vẫn còn, pp nó vẫn lưu. hôm nọ lập cái acc verified lại call pp hỏi thế đã ok chưa, vui lòng đừng cho e ăn limit tiện thể hỏi luôn. con kia tl có thể lấy nếu gởi đủ info chứng minh mất ...

Chuẩn men :)...................................................................................................................

vui nhỉ hồi xưa mới vào mmo cũng đc 1 pro share cho 1 list mail mấy trăm acc pp có acc vẫn còn tiền ko biết scan ở đâu biết thế để bán thì ngon hehe. mối tội gà log vào gửi về acc mình thế là nó cho ăn mít mấy cái từ đấy sợ vứt hết cả đống đi.

vui nhỉ hồi xưa mới vào mmo cũng đc 1 pro share cho 1 list mail mấy trăm acc pp có acc vẫn còn tiền ko biết scan ở đâu biết thế để bán thì ngon hehe. mối tội gà log vào gửi về acc mình thế là nó cho ăn mít mấy cái từ đấy sợ vứt hết cả đống đi.
bác để có phải làm của 1 đống tiền ko :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week