Report MMO4ME Charity phát đồ ăn đêm 29.03.2015 tại Hà Nội

Status
Not open for further replies.

huynga1988

Staff member
Moderator
Reactions
817
MR
0.936
$200.00
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Vào đêm ngày 29.03.2015 MMO4ME Charity đã tổ chức buổi đầu tiên phát đồ ăn tại Hà Nội.Mọi người tập trung ở SVĐ Mĩ Đình để chuẩn bị.
Rất cảm ơn mọi người đã đóng góp,ủng hộ và tham gia nhiệt tình tới những hoàn cảnh khó khăn,bất hạnh.
Sau đây là 1 số hình ảnh trong buổi phát quà

Last edited by a moderator:
sao ít ảnh dữ
Do buổi đầu chưa sắp xếp được ng chụp ảnh có kn nên có nhiều hình mà bị trùng hoặc chưa phù hợp.Từ buổi sau nhóm sẽ sắp xếp ng chụp hình cho hiểu quả.Cảm ơn bạn!

:D những hình ảnh đc mong chờ từ rất lâu roi

e add fb rồi,mong là đợt sau được thông báo để tham gia lấy động lực làm việc:)

Mình thấy có sương thì phải (ảnh 1), sao các bạn ko mặc áo lạnh? Trong Sài Gòn bọn mình đi toàn phải mặc áo lạnh chứ ko đêm sương xuống hại lắm.

Mình thấy có sương thì phải (ảnh 1), sao các bạn ko mặc áo lạnh? Trong Sài Gòn bọn mình đi toàn phải mặc áo lạnh chứ ko đêm sương xuống hại lắm.
Đêm thì có hơi lạnh chút, nhưng hn đợt này nắng nóng rồi đại ca,mấy em thì đúng là cẩn trọng chứ mấy a ăn sương nằm gió quen rồi đại ka:p:D ka kéo em theo với ạ,e cũng sắp thuộc diện được phát quà của MMO4ME Charity rồi ka ơi

Ít quá ,ăn sao no ,đề nghị gói thêm quà cho to ,ăn cho no .Có thể cho thêm vài gói mì hảo hảo gì đó cho nhiều chút ^^

những mem nữ kia là những ai trong frum vậy :)

Hi,cảm ơn bạn quan tâm.Ở HN mấy dạo này ngày có nắng.đêm có lạnh nhưng ko lạnh như là đêm tối ở SG,hihi

Ít quá ,ăn sao no ,đề nghị gói thêm quà cho to ,ăn cho no .Có thể cho thêm vài gói mì hảo hảo gì đó cho nhiều chút ^^
Đồ ăn thường phải nhẹ,để họ có thể ăn luôn.Họ không có nhà cửa nên ko mang theo đc nhiều đồ bạn ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week