Report scam kiemtien365. Bạn nào ref thì vào

Status
Not open for further replies.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Facebook
Follow me on Facebook
Đã giải quyết xong, mong mod close topic

Last edited by a moderator:
1600$ con số thưởng ấn tượng với ADIT

up cho bác, bác mos vào thong A ét ét .

:m021: thông tin gì mà sát thế :m021: đặt lệnh truy nã dc rồi đấy :m066:

Sau khi nghe nói muốn bán web thì mình đã thu thập thông tin rồi. Trước giờ là 1 người rất ok, không ngờ bị tiền nó làm cho thành thế này

vụ này mà muốn báo công an thì có vẻ rất dễ, nhưng đi học khóa thuyết trình để giải thích cho công an dễ hiểu đã nha :binhsua21:

Bác report rồi đấy ah,hj em tưởng bác bỏ qua chứ :D.
Admin của site mmo mà lại lằm ăn chụp giật vậy thật mất mặt quá.

vụ này mà muốn báo công an thì có vẻ rất dễ, nhưng đi học khóa thuyết trình để giải thích cho công an dễ hiểu đã nha :binhsua21:
Đối với mình ko có cũng ko sao, ko cần thiết phải làm thế

- - - Updated - - -

Bác report rồi đấy ah,hj em tưởng bác bỏ qua chứ :D.
Admin của site mmo mà lại lằm ăn chụp giật vậy thật mất mặt quá.

Hôm qua đến nay có mấy ref pm mình phàn nàn về vụ không reback Adit + carattii, họ yêu cầu mình report. Dù sao cái nick trên này cũng ko có j quan trọng với him ấy, up cho mọi người biết lần sau khỏi ref

Mình ref theo kiemtien365 site FCM, có để RB 60%. Mình đầu tư và tái đầu ngoài 400$ nhưng chỉ RB được 1 lần duy nhất 1.8pz, (tương đương số tiền đầu tư 40$). Tính cho qua luôn vì để Bấc ấy còn làm ăn, số tiền RB cũng không nhiều, nói ra mang tiếng chọc ngoáy nhau. Giờ thấy topic của eagle nên góp thêm comment. Mong kiemtien365 nói được thì nên làm được,. Không thể phủ nhận những site bác ấy giới thiệu cho ae chơi tương đối tốt, chỉ có support và RB không tốt thôi!!!

Tất cả những điều ông kiemtien365 nói về Adit đều chuẩn đới!Phân tích rất chắc,sát và đúng với tình hình hiện tại của Adit,không mù quáng như nhiều người! Bán đi là đúng, nhưng ôm trọn cái 1k6 kia thì rẻ rách quá. Chấp nhận từ bỏ uy tín, website, bạn bè từ trước giờ để hốt 1k6$ . Rẻ mạt quá!

Tất cả những điều ông kiemtien365 nói về Adit đều chuẩn đới!Phân tích rất chắc,sát và đúng với tình hình hiện tại của Adit,không mù quáng như nhiều người! Bán đi là đúng, nhưng ôm trọn cái 1k6 kia thì rẻ rách quá. Chấp nhận từ bỏ uy tín, website, bạn bè từ trước giờ để hốt 1k6$ . Rẻ mạt quá!

Cứ chờ xem, bây giờ chưa nói được j cả

1600$ mà rẻ mạt hả cậu :))

1k6 thì rẻ rách gì chứ...............ba mươi mấy triệu đóa :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Nhìn cái mặt thằng anh trên này thấy đau éo chịu được, xóa info nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week