SCAM Report Scam

Status
Not open for further replies.
chủ topic chụp proof update đầy đủ nha
Đã upload đầy đủ hình ảnh theo yêu cầu rồi mà, Mod Bình check hộ nha, cám ơn.

co 1 su mau thuan o day,to chuyen cau 1001 wmz ti gia theo scamer la 20.3 vay cau chuyen cho nguyen anh huy 8tr285 + 12tr cau chuen cho cau kia,vay van ko bang chinh xac so tien wmz to da send cho cau? vi sao? cau giai thich diem mau thuan do cho to,va to chap nhan mat tien dong thoi cung xin loi cau

co 1 su mau thuan o day,to chuyen cau 1001 wmz ti gia theo scamer la 20.3 vay cau chuyen cho nguyen anh huy 8tr285 + 12tr cau chuen cho cau kia,vay van ko bang chinh xac so tien wmz to da send cho cau? vi sao? cau giai thich diem mau thuan do cho to,va to chap nhan mat tien dong thoi cung xin loi cau
Cậu dùng số Z nào? Ghi số Z của cậu ra, Vì cậu ấy đã cố gắng tránh scam abc nên bắt ghi memo rất cẩn thận rồi, và đã chuyển trả lại 1 lần. cậu xem số Z khi cậu ấy chuyển trả lại đó có đúng số Z của cậu không nhé.

Cậu đọc log chat kỹ dùm tớ nha, 1000z x 20.3 = 20.300.000 - 12.015k ACB (fee 15k) = 8285k

cho to xin hinh cau nhan wmz ghi ro theo noi dung cau da chat voi scamer,cau yeu cau scamer ghi ro rang la stk ngan hang,ten va nick yahoo,nhung to ko he ghi nhu vay,vi sao cau van chuyen tien cho scamer,rat la mau thuan nhieu viec,chinh cau la nguoi dao dien vo kich nay

so z cua to la Z390719620346,to thay la o cho la vi sao to khong he ghi theo dung' memo ma cau ay da noi,ma vi sao cau ay van chuyen tien cho scamer

so z cua to la Z390719620346,to thay la o cho la vi sao to khong he ghi theo dung' memo ma cau ay da noi,ma vi sao cau ay van chuyen tien cho scamer
cậu đọc và hiểu hết trong log chat tớ đã upoad dùm nha, sao nói hoài cậu vẫn không chịu hiểu. Tớ còn giữ 1z chưa thanh toán đây.

cau can post hinh wmz,hinh ma scamer ghi ro stk acb de cau chuyen vao,to ko he ghi memo luc chuyen 1k la stk ngan hang cua to nhu yeu cau cua cau voi scamer,vi sao cau con chuyentien qua acb cho scamer

lam gi co chuyen cau giu 1z ma ko thanh toan,bthuong cau phai thanh toan het cho khach,1 dieu la vi sao to ko ghi stk ngan hang khi to chuyen 1k ma cau yeu cau can` dung voi momo cua cau moi duoc,vi sao cau van chuyen tien cho scamer ,to ko he ghi stk ngan hang khi chuyen tien wmz cho cau

cau can post hinh wmz,hinh ma scamer ghi ro stk acb de cau chuyen vao,to ko he ghi memo luc chuyen 1k la stk ngan hang cua to nhu yeu cau cua cau voi scamer,vi sao cau con chuyentien qua acb cho scamer
Là chuyển qua ACB có ghi STK ACB và nick yahoo: phongle_90 nhé cậu, nhưng ko có ghi tên thôi nên tớ vẫn chấp nhận.

chính cậu là người đạo diễn,cấu send hình wmz,hình mà người send wmz ghi là số stk acb,và đúng memo của cậu

lam gi co chuyen cau giu 1z ma ko thanh toan,bthuong cau phai thanh toan het cho khach,1 dieu la vi sao to ko ghi stk ngan hang khi to chuyen 1k ma cau yeu cau can` dung voi momo cua cau moi duoc,vi sao cau van chuyen tien cho scamer ,to ko he ghi stk ngan hang khi chuyen tien wmz cho cau

chính cậu là người đạo diễn,cấu send hình wmz,hình mà người send wmz ghi là số stk acb,và đúng memo của cậu

Để Mod xử đi, tớ nhức đầu với cậu quá.

Để Mod xử đi, tớ nhức đầu với cậu quá.
Z390719620346 là số Z của @phongle90 đúng không? nếu là số Z của cậu này, thì cậu không ghi memo ACB thì ai mà sell được, còn nếu không phải số Z của cậu này thì không lẽ @nicksterko trả lại tiền từ Z của cậu này cho Z của scam hay sao? Vấn đề ở đây là Z390719620346 có phải số Z của @phongle90 không?

thì đúng là số z của tớ,cậu kia refund lại về số z của tớ
:)Thế thì cậu không ghi memo thì ai ghi. không ghi memo thì ai ghi chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp