REPORT SCAMMER FORUM :"nguoinhen89" is bank_exchanger :suonggiophudoitraiibh

tôi chưa bị điên mà ko làm mà đi nhận mod cứ điều tra tôi đang chờ mod trảm những thằng lập topic vu cáo như thế này

Mềnh lập topic báo Nhện vu cáo hok bik Mod có dám trảm mềnh hok nhỉ.........

pà mịa ngồi đọc 15 trang mà chưa thấy cái hướng giải quyết đâu. :m098:
Bên này đổ lỗi bên kia bên kia đổ lỗi bên này. :m020:
Thôi thì đành hóng tiếp xem sự thể nó như thế nào vậy.

tôi chưa bị điên mà ko làm mà đi nhận mod cứ điều tra tôi đang chờ mod trảm những thằng lập topic vu cáo như thế này

mày đang làm trời đang nhìn
mày ra đường nhớ coi chừng nha con:binhsua146:
mày biết thằng HieuLe thằng cam ma mày mua bán với nó à,hay là thằng *** HieuLe là mày
mày hài quá

User nguoinhen89 has been banned permanently

Mọi bằng chứng hiện tại đều bất lợi cho nguoinhen89 nên buộc mình phải banned cậu cho tới khi nào cậu chứng minh đc cậu oan.

Hay lắm mình đợi có câu này :binhsua172:, nếu nó không có chứng cứ thì nên ban luôn cả IP luôn đi để sao này nó lại clone nick rồi làm nhốn nháo với mấy topic spam của nó.
Tên này đúng là nguy hiểm đấy :binhsua146:.

Hay lắm mình đợi có câu này :binhsua172:, nếu nó không có chứng cứ thì nên ban luôn cả IP luôn đi để sao này nó lại clone nick rồi làm nhốn nháo với mấy topic spam của nó.
Tên này đúng là nguy hiểm đấy :binhsua146:.

Fake IP dễ mà, banned cũng vậy ;)

Ban IP cho nó khổ , mỗi lần đi spam phải face IP, face IP thì nó khó làm ăn hơn. Thấy nghi ngờ thì MOD đi kiểm tra IP nó vài lần là loài nguyên con =)).

User nguoinhen89 has been banned permanently

Mọi bằng chứng hiện tại đều bất lợi cho nguoinhen89 nên buộc mình phải banned cậu cho tới khi nào cậu chứng minh đc cậu oan.

mod làm việc thế là ko công tâm
bằng chứng gì chứng minh cái yahoo đó là của em
trong vòng 48h em sẽ cung cấp proof để mod unband nick em
phim hay ở đoạn cuối cả nhà cùng đón xem

Nhện này mình khuyên nhện đừng có cố cãi bướng nữa, nếu cho dù nhện có lấy lại được cái nick này thì mình tin rằng cũng chả có ai quan tâm tới nó đâu.

ông này tự tin quá nhỉ:binhsua163:

Nhện này mình khuyên nhện đừng có cố cãi bướng nữa, nếu cho dù nhện có lấy lại được cái nick này thì mình tin rằng cũng chả có ai quan tâm tới nó đâu.

cái nick dù tôi ko có giao dịch đi với ai đi nữa nhưng ko có tội thì tôi vẫn phải lấy lại cái nick nguoinhen89 này

:)) trước mình chửi mấy thằng vào bợ đít thằng người nhện vì mấy đồng event của nó thì cuối cùng thằng cờ hó này cũng bị vạch mặt =)) còn thằng cờ hó hiepsi1314 thì cũng biến hình thành cờ hó nhanh hơn con nguoinhen89 này. Còn mấy thằng nữa cũng là nick clone của thằng người nhện mà chưa có bằng chứng nên ko khẳng định.
Sớm lộ thôi :))

RIP cờ hó hiepsi1314, nguoinhen89 :binhsua160:
Đề nghị ban nick conglylentieng ... Spam lắm ngày nào vừa mới JR.Member giờ Spam lên tới SR. Member ....Mod ban nick cảnh cáo đi

cái nick dù tôi ko có giao dịch đi với ai đi nữa nhưng ko có tội thì tôi vẫn phải lấy lại cái nick nguoinhen89 này

Nếu bạn có chứng minh được bạn trong sạch tôi cũng không tin đâu, sớm muộn gì cũng SCAM. Bạn có nhiều cái để mọi người phải nghi ngờ lắm đấy.
+ Thứ nhất cái nick của bạn mới lập không đầy 2 tháng mà bây giờ đã lên SR
+ Thứ hai mấy topic bạn mở ra hình như là đã có kế hoạch sẵn để mình thống kê sơ sơ cho mọi người xem nhé:

Đầu tiên là topic cho mọi người biết là bạn đang *** số lượng tiền khá lớn bạn bảo là làm 1 lần rồi nghĩ luôn sao giờ bạn còn ở đây là lối om xòm,
sau đó bạn bảo là đã thắng nhưng chẳng có cái proof gì, rồi tiếp đến mở topic mua xe 4 bánh chà giàu đây, sau đó mở thêm topic tuyển vợ,rồi thêm topic event.... Nhiêu đó đủ để mọi người nghi ngờ bạn chưa nhỉ.
Mai mốt có đi scam thì nên tính kĩ hơn tính kĩ hơn một tí nữa nhé
:binhsua168:.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week