SCAM Report Trial Mod legialoc Biết Luật Mà Ko Làm

Status
Not open for further replies.
- - - Updated - - -

Mình đi mua hàng trên 4rum mmo cậu ak!

4room cấm chửi bậy vì những lời lẽ thiếu văn hóa sẽ làm xấu bộ mặt của 4room. Còn chuyện tranh chấp trong làm ăn là không thể tránh khỏi. Đôi bên có xung đột 4room không có trách nhiệm và không có quyền giải quyết

Về nguyên tắc giải quyết, Trial mod có quyền close topic vì topic sai mục đích và đối tượng report . Trong khi thớt sử dụng dịch vụ mua acc nhưng lại đánh đồng luôn cả dịch vụ exchange. Tại sao thớt ko ghi tiêu đề là Can1doithu Làm ăn kiểu mắt dậy! mà lại ghi luôn Admin TRADEWMZ.VN Làm ăn kiểu mắt dậy! . Đây là cố tình hay vô tình. Tiêu đề của thớt đang hướng đến người xem là admin của site này có ý định xấu, qua đó sẽ làm mất khách của site này. Trong khi nội dung lại đề cập đến 1 vấn đề khác. quá vô lý. Mod close là đúng. cậu có thể lập lại topic khác với nội dung như vậy nhưng tiêu đề ko đc đánh đồng như vậy

Cậu nói vậy khác nào vẽ đường cho hưu chạy.

Giữa mình và thớt, nó chỉ liên quan đến cá nhân. Còn giao dịch mua bán đã xong rồi, thì việc gì report?

Wa nay có 2 thằng rãnh hơi đi report người khác để rồi ê mặt.
pó tay lun gòi

Thứ 1 : Chủ topic phải edit lại nội dung và có câu xin lỗi với mình vì vu khống không căn cứ! Mình giải quyết rất công bằng. Đây là giao dịch cá nhân giữa 2 người, không liên quan gì đến trang tradeWMZ mà cậu đưa trang này vào, mục đích cậu là dìm hàng rồi. Mình đã inbox cậu bảo cậu rồi, nói chuyện rất nhẹ nhàng mà cậu còn bắt buộc mình mở topic và còn report mình! Chuyện chửi nhau trên yahoo chẳng có liên quan gì đến forums mà cậu bắt mình phải BAN nick người ta!

Thứ 2: Nick sẽ bị BAN 30 ngày!

Thứ 1 : Chủ topic phải edit lại nội dung và có câu xin lỗi với mình vì vu khống không căn cứ! Mình giải quyết rất công bằng. Đây là giao dịch cá nhân giữa 2 người, không liên quan gì đến trang tradeWMZ mà cậu đưa trang này vào, mục đích cậu là dìm hàng rồi. Mình đã inbox cậu bảo cậu rồi, nói chuyện rất nhẹ nhàng mà cậu còn bắt buộc mình mở topic và còn report mình! Chuyện chửi nhau trên yahoo chẳng có liên quan gì đến forums mà cậu bắt mình phải BAN nick người ta!

Mình chẳng dìm hàng ai cả? chẳng report gì site kia cả, report admin site đó thôi

Cẩn thận nha , có làm luật thì để mod khác làm tự mình làm lại giống binh6699 đó :)

Mình chẳng dìm hàng ai cả? chẳng report gì site kia cả, report admin site đó thôi
Bạn không hiểu hay cố tính không hiểu , đọc lại tiêu đề xem bạn đang report người nào ?

Max

Tại vì mình pm mod yêu cầu open lại cái thread kia vì mình thấy chưa giải quyết ổn thỏa, nhưng mod phớt lờ, ko thèm reply laij1 Mình đành lập topic này để mod chú ý mà thôi, ko chắc never reply!

Thế ai bỏ thời gian ra reply từng câu hỏi của cậu?

Mình nhắc lại lần nữa. 1 là cậu edit và xin lỗi mình, 2 là nick cậu bị BAN 30 ngày

- - - Updated - - -

Cẩn thận nha , có làm luật thì để mod khác làm tự mình làm lại giống binh6699 đó :)

Bạn không hiểu hay cố tính không hiểu , đọc lại tiêu đề xem bạn đang report người nào ?

Max

Yên tâm, có amimax online mà

Sao không report cái nick TRADE trong 4room mà phải lôi cái tên site người ta mần răng !? há chẳng phải dìm hàng cái site đó là gì àh !? :binhsua12:

thật ra mà nói thì mình thấy bạn chủ thread nên thông cảm cho cần 1 đối thủ trong làm ăn ai cũng cố gắng giữ chữ tín cả mới có thể làm ăn lâu dài được nhưng do bạn ấy có việc đột xuất ,bất khả kháng nên mới phải thất hứa với cậu ,cộng với sự mệt mỏi ,thiếu ngủ nên dễ cáu gắt ,xin lỗi bạn rồi bị nói lại nên mới nóng nảy thế ,nhưng cậu ta cũng đã refund lại rồi ,thuận mua vừa bán ,tiền trao cháo múc ,1 trong 2 bên ko đồng ý thì hủy giao dịch ,bạn ấm ức vì phải chờ đợi lâu mà ko được gì nên đâm ra cáu gắt khi nói chuyện với can1doithu cho dù bạn ấy đã nói lời xin lỗi trước,bạn can1doithu cũng vậy do việc bận đột xuất nên phải thất hẹn với bạn ,cảm thấy khó chịu trong lòng ,cộng với việc thiếu ngủ nên khi bạn nói lại là bạn ấy mất bình tĩnh buông ra những lời ko hay,cả 2 đều nóng và cả 2 đều ở trong trường hợp bất khả kháng chứ ko muốn vậy ,thôi thì bây giờ bỏ qua đi ,vì can1doithu cũng đã refund rồi

Thế ai bỏ thời gian ra reply từng câu hỏi của cậu?

Mình nhắc lại lần nữa. 1 là cậu edit và xin lỗi mình, 2 là nick cậu bị BAN 30 ngày
Nhìn cái PIC inbox thì thấy cậu này là ghét cậu trade kia.. vãi quá....

Có 1 câu chuyện thế này.có 2 cậu A và B hoạt động chung trong 1 công ty mở có tên là MMO4ME.và công ty MMO4ME có luật là ai chửi bậy,nói tục tiếu văn hóa trong công ty thì sẽ bị xử phạt theo rule của công ty.Một hôm cậu A đi mua hàng ở nhà của cậu B thì cậu B có chửi cậu A (ở ngoài công ty MMO4ME).và sau đó cậu A tức tốc lên công ty MMO4ME báo cáo cậu B phạm rule chửi bậy?đề nghị công ty phạt cậu B.Vậy công ty MMO4ME có phạt được cậu B không hả thớt?
PS:Thớt đọc câu chuyện này rồi ngẫm nghĩ xem?

Các bạn trẻ tốn quá nhìu time + sức trẻ vào những việc chẳng vào đâu cả.

Forum để kiếm $, chứ đâu phải tòa án đâu mà suốt ngày kiện cáo....nản:(

thằng chủ thớt là 1 thằng trẻ trâu =))

Banned cũng được, nhưng đợi giải quyết xong vụ kia đã, mod làm ăn như ... đấy, chuyện người khác thì phó mặc, động đến bản thân mình cái thì xồn xồn như ...
P/s : Mà vừa kêu trial mod ko có quyền banned mà, sao giờ hăng thế?

Banned cũng được, nhưng đợi giải quyết xong vụ kia đã, mod làm ăn như ... đấy, chuyện người khác thì phó mặc, động đến bản thân mình cái thì xồn xồn như ...
P/s : Mà vừa kêu trial mod ko có quyền banned mà, sao giờ hăng thế?
Baned liền ngay và lập tức thể loại này được rồi nè.

thằng chủ thớt là 1 thằng trẻ trâu =))
Sao cậu biết, mình chăn trâu từ nhỏ nên cũng hiểu được giá trị của đồng tiền và cũng biết giữ danh dự bản thân. Chẳng lẽ cậu "trẻ thành phố" mà ko có điều đó sao mà đi phán mình?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week