Report yahoo lexus4644 !! Con *** scam vào đây đọc nhé.

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Chuyện là Ken đang kẹt tiền nên sell cái acc pp veri tại topic
http://mmo4me.com/showthread.php?118423-Ban-1-acc-pp-da-verify-5-thang
thì con *** lexus4644 giả danh lexus4464 add yahoo và định mua acc pp.như thật ý ;))
Log chat

Cũng may là vừa get được IP của him

và đã nhờ mod binh6699 check IP thì ra kết quả

có lẽ him là dân 37.;))
Mod vào thi hành án thôi ;)).
PS:Gửi tới thằng lexus4644:Mày về luyện thêm tầm 100 năm nữa.rồi hẵn tính chuyện pm yahoo tao để scam nhé và tao cũng nói luôn cho mày biết.tao chứ ko phải mày giấu giếm info.chuyện tao trục trặc vụ hack nick ở mmo4you.tao cũng đang cố gắng.tao ko ngần ngại public info của tao.chỉ có bọn c-hó như mày mới đi scam kiểu này.chúc mày sống tốt vs lương tâm của 1 con cầy nhé :))
Mai sẽ test thử cách fake nick của bọn nó.

Last edited by a moderator:
Thế scammer lại bị thằng khác nó lừa à: http://mmo4me.com/showthread.php?118384 :hihi:
E nghĩ là ko đâu.thằng này lập nick sellaccppveri để nó sell lại những acc nó hack được thôi.kiểu như đánh bóng tên tuổi ấy.
nó là thằng scam cũng phải gọi là chuyên nghiệp.thì ko có chuyện nhầm lẫn và bị scam 6tr5 đâu ;))

E nghĩ là ko đâu.thằng này lập nick sellaccppveri để nó sell lại những acc nó hack được thôi.kiểu như đánh bóng tên tuổi ấy.
nó là thằng scam cũng phải gọi là chuyên nghiệp.thì ko có chuyện nhầm lẫn và bị scam 6tr5 đâu ;))
chuẩn đấy, giờ toàn đánh bóng để scam thôi :D

Nhiều vụ nhìn là biết scam sớm muốn mà chả muốn nói gì mất công người ta lại chửi: tiền tao kệ cm tao , thích ăn cam là sở thích của tao ko cần mày can dự =))

Đại ca đã dặn những thằng nào mà đặt nick trùng với dịch vụ thì đa phần là scam, quả là ko sai. Như thằng này nó sợ ngta k biết nó là bán acc pp veri hay sao mà phải đặt nick như vậy

Với cảnh báo với các bạn nào bị hack acc PayPal or bị scam acc mà đưa cho người khác gỡ dùm thì 99% là xác cmn mất đi nhé
attachment.php

Đại ca đã dặn những thằng nào mà đặt nick trùng với dịch vụ thì đa phần là scam, quả là ko sai. Như thằng này nó sợ ngta k biết nó là bán acc pp veri hay sao mà phải đặt nick như vậy

Với cảnh báo với các bạn nào bị hack acc PayPal or bị scam acc mà đưa cho người khác gỡ dùm thì 99% là xác cmn mất đi nhé
attachment.php

cái đó là tất nhiên =)) Nó lấy lại đc acc của thằng hack , scam thì nó cũng lấy lại acc của thằng chủ nick =))

Có lẽ mình nên đổi yahoo thôi :D

H đọc kỹ lại log chat thì thằng này chính là thằng HyipAll đó, cũng chính là thằng raybanmmo4me , nick clone của nó thì nhiều vô số

Sống sao mà toàn chui nhủi đi scam người khác vậy cưng. Acc no sell toàn acc hack của các nạn nhân nhờ nó lấy lại dùm chứ đâu. Và khả năng nó là thằng
emday , hay còn gọi là cờ hó richboss chuyên đi gặm xuơng. Scandal của con cờ hó richboss đây -kịch bản cũng giống vụ waiting hôm nay là tự đi scam xong tự chửi mình là cho' để PR:

http://mmo4me.com/showthread.php?80112-nghisuy7777-la-1-con-khong-hon&highlight=richboss

Cờ hó này
SCAM CHUYE^N NGHIE^P nên anh em cẩn thận nhé

Last edited by a moderator:
H đọc kỹ lại log chat thì thằng này chính là thằng HyipAll đó, cũng chính là thằng raybanmmo4me , nick clone của nó thì nhiều vô số

Sống sao mà toàn chui nhủi đi scam người khác vậy cưng. Acc no sell toàn acc hack của các nạn nhân nhờ nó lấy lại dùm chứ đâu. Và khả năng nó là thằng
emday , hay còn gọi là cờ hó richboss chuyên đi gặm xuơng. Scandal của con cờ hó richboss đây -kịch bản cũng giống vụ waiting hôm nay là tự đi scam xong tự chửi mình là cho' để PR:

http://mmo4me.com/showthread.php?80112-nghisuy7777-la-1-con-khong-hon&highlight=richboss

Cờ hó này
SCAM CHUYE^N NGHIE^P nên anh em cẩn thận nhé

richboss , nghe có vẻ giống thằng scam Rich Huỳnh Chí Giàu nhỉ :D

scam rồi lại bị ban
quay đi quẩn lại vẫn là lừa nhau =))

hôm nay mình bị thằng này scam. có pro nào nhận call lên PP giúp đỡ mìn lấy lại acc ko? trình độ tiếng anh của mình kém :(

hôm nay mình bị thằng này scam. có pro nào nhận call lên PP giúp đỡ mìn lấy lại acc ko? trình độ tiếng anh của mình kém :(
trong log chat của mình.nó có nhắc đến là "vừa chém thằng langbiangx xong"
có phải là cậu ko?

Mẹ cái bọn rẻ rách.
Làm *** chịu làm.Toàn rình rình Newbie scam.
Chúng mày chết *** có chỗ chôn đâu.

pro it là đây :)
thấy acc này new mà nhiều tài lẽ ko giống người mới có lẽ nào là clone của 1 ai không ?

pro it là đây :)
thấy acc này new mà nhiều tài lẽ ko giống người mới có lẽ nào là clone của 1 ai không ?
Từng là police của 4you, giờ đang mang án banned vì 1 lý do......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week