Repot Chu Chung scamer sock của memb thăm dò !

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D
Ồ ! G mình cũng chỉ tận răng ! Video cung cấp tận miệng vậy ! Tuy thế off có lúc ngon lúc dở ! Không kiếm nhiều được như thím !:eek::eek: tuần đầu new mà 200$ thì pro quá rồi :p:p Có dạy thông ass ko :D:D

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Ồ ! G mình cũng chỉ tận răng ! Video cung cấp tận miệng vậy ! Tuy thế off có lúc ngon lúc dở ! Không kiếm nhiều được như thím !:eek::eek: tuần đầu new mà 200$ thì pro quá rồi :p:p Có dạy thông ass ko :D:D
Ờ, nhóm tôi đc dạy làm off qua team và qua video thôi, sư phụ hoàn toàn ko tuyển ref mà chỉ dạy off cho người thân với nhau, và làm chơi chơi thôi đc 200$, tôi chứ 1 chữ bẻ đôi ko biết mà giờ thành thạo rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thôi té đây, pai, thấy cùng dân off vào hóng tý cho vui , chúc thím lấy mem mới thuận lợi nhé

ktokt

Senior
Reactions
126
MR
0.003
Chat with me via Skype
Ờ, nhóm tôi đc dạy làm off qua team và qua video thôi, sư phụ hoàn toàn ko tuyển ref mà chỉ dạy off cho người thân với nhau, và làm chơi chơi thôi đc 200$, tôi chứ 1 chữ bẻ đôi ko biết mà giờ thành thạo rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thôi té đây, pai, thấy cùng dân off vào hóng tý cho vui , chúc thím lấy mem mới thuận lợi nhé
đang định hỏi mà thấy câu trả lời rồi :cool:

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:p xin 1 slot vào group @ChuChung nhé

:oops: vào thăm dò xem group còn zai tơ ko:D rùi hấp diêm từng đứa 1:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics