[Request] Đêm rồi tự nhiên nghĩ ra chuyện này

Người con gái tìm đến thằng cho mình niềm vui và sẽ luôn ở bên thằng cho mình tiền...............các thánh phán xem đúng ko.

Người con gái tìm đến thằng cho mình niềm vui và sẽ luôn ở bên thằng cho mình tiền...............các thánh phán xem đúng ko.
ngẫm thì cũng phải :D

Thời buổi mở mắt ra là mất tiền thì đừng mong kiếm được tình yêu đẹp !!! Xin lỗi chào thân ái và quyết thắng !!!
Tiêu chuẩn tìm chồng bây giờ: là anh phải làm được ra tiền, là phải xây được nhà, thằng chồng là thằng quyết đoán và phải là trụ cột của gia đình. Chứ thằng chồng mà đẹp trai thì xin lỗi "bà lấy về chỉ để lên bàn thờ và bà ngửi chứ bà không ăn" !!!
Còn tiêu chuẩn chọn vợ bây giờ: là phải biết đi chợ, là phải tiết kiệm chi tiêu và chi tiêu hợp lý, là phải biết chăm con và nấu ăn cho tốt, là phải biết làm đẹp những lúc chồng về đến nhà chứ không thể để tình trạng: Ô !!! con có ve chai nào vào nhà mình thế này (_ __)'' !!!

Thời buổi mở mắt ra là mất tiền thì đừng mong kiếm được tình yêu đẹp !!! Xin lỗi chào thân ái và quyết thắng !!!
Tiêu chuẩn tìm chồng bây giờ: là anh phải làm được ra tiền, là phải xây được nhà, thằng chồng là thằng quyết đoán và phải là trụ cột của gia đình. Chứ thằng chồng mà đẹp trai thì xin lỗi "bà lấy về chỉ để lên bàn thờ và bà ngửi chứ bà không ăn" !!!
Còn tiêu chuẩn chọn vợ bây giờ: là phải biết đi chợ, là phải tiết kiệm chi tiêu và chi tiêu hợp lý, là phải biết chăm con và nấu ăn cho tốt, là phải biết làm đẹp những lúc chồng về đến nhà chứ không thể để tình trạng: Ô !!! con có ve chai nào vào nhà mình thế này (_ __)'' !!!
bác này nói thể động chạm đến nhiều người quá :confused: ko sợ ng ta quang gạch à :D ý kiến của em tình yêu đẹp k phải ít. nhưng mà nói xâu xa như bác thì tình yêu đẹp đi đến hôn nhân mới gặp khó khăn tài chính vậy thôi.
chủ thớt nhìn giống rinny thế =))
cho em hỏi ngu tí. rynny là ai ạ :D:D
nhìn nick tớ đê :D
Thì em cứ lập topic báo danh chị em trong forum đi. MOD nào dám động đến chị em chứ. Chắc phải ủng hộ 2 tay quá.
cứ báo danh tại đây anh em cũng ủng hộ mà các cô các chị, các thím, các em, các cụ :confused::confused::eek::eek::p:p:p:D:D:D

bác này nói thể động chạm đến nhiều người quá :confused: ko sợ ng ta quang gạch à :D ý kiến của em tình yêu đẹp k phải ít. nhưng mà nói xâu xa như bác thì tình yêu đẹp đi đến hôn nhân mới gặp khó khăn tài chính vậy thôi.
Tình yêu đẹp chắc chỉ xảy ra ở cấp 1 cấp 2, vì lúc đó đôi bên ko có đòi hỏi nhiều về tiền bạc và cũng chẳng phải lo nghĩ nhiều cho tương lai. Bây giờ lớn cả rồi mà thằng nào, con nào còn mở mồm: anh ý đẹp trai lắm a... con bé kia nhìn xinh lắm a ... chúng ta yêu nhau vì tâm hồn đồng điệu chứ không phải vì lợi ích tiền bạc ... anh mà không lấy được em thì như trái đất không được tỏa sáng bởi mặt trời, oang oang oang, vân vân vân !!! Gớm !!! Nói như thánh !!! kết cục thì ai cũng rõ ...

Tình yêu đẹp chắc chỉ xảy ra ở cấp 1 cấp 2, vì lúc đó đôi bên ko có đòi hỏi nhiều về tiền bạc và cũng chẳng phải lo nghĩ nhiều cho tương lai. Bây giờ lớn cả rồi mà thằng nào còn mở mồm: anh ý đẹp trai lắm a... con bé kia nhìn xinh lắm a ... chúng ta yêu nhau vì tâm hồn đồng điệu chứ không phải vì lợi ích tiền bạc ... anh mà không lấy được em thì như trái đất không được tỏa sáng bởi mặt trời, oang oang oang, vân vân vân !!! Gớm !!! Nói như thánh !!! kết cục thì ai cũng rõ ...
chuẩn.
bonus: vẫn có nhé nhưng mà ít thôi :p:p em cũng gặp mấy trường hợp rồi :p:p trả biết bác ở tp nó thế nào chứ em nhà quê cũng thấy nhiều :D nồi nào vung ấy mà. ng có đến vs ng có, ng ko có đến vs ng ko có. ngoại lẹ cũng có :D

Ko lẽ ko có tiền thì chẳng ai chịu yêu ai hết :D
Trai gái đều có trách nhiệm kiếm tiền, tự mình phải đáp ứng đc nhu cầu thiết yếu bản thân rồi mới tính đến chuyện khác :oops:
Ko nhất thiết phải trông chờ phụ thuộc vào người khác khi mình tự làm được đúng hem :D
Vì vậy các thím cứ yêu nhiệt tình yêu hết mình đ đừng có quá lo thiệt thòi :oops:

Ko lẽ ko có tiền thì chẳng ai chịu yêu ai hết :D
Trai gái đều có trách nhiệm kiếm tiền, tự mình phải đáp ứng đc nhu cầu thiết yếu bản thân rồi mới tính đến chuyện khác :oops:
Ko nhất thiết phải trông chờ phụ thuộc vào người khác khi mình tự làm được đúng hem :D
Vì vậy các thím cứ yêu nhiệt tình yêu hết mình đ đừng có quá lo thiệt thòi :oops:
yêu hết mình lại khổ "anh" khổ "em" khổ cả 2 mà chủ yếu là "em" :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week