Matrix Residualcashads - 2x1 Force Matrix + RevenueShare, LR/STP/EGO

Status
Not open for further replies.
Reactions
405
MR
0.008
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ADMIN: KATIE (ai thích chat với em nó (girl) thì đây là E-MAIL: [email protected])
LINK MMG: http://www.moneymakergroup.com/Residualcashads-resid-t432410.html
LINK REF: http://www.residualcashads.com/?hoangtieubao

Thông tin PLAN:

• Cổng DEP/WITH: LR, STP, EGO
  • MIN DEP: $9
  • MIN WITH: $5
  • LÀ HÌNH THỨC INVEST SHARE KẾT HỢP VỚI MA TRẬN NHỊ PHÂN
  • GIÁ MỖI VỊ TRÍ MA TRẬN: $9
  • 3 LEVEL REFERRALS: 5% / 3% / 1%

P/S: Vì khó giải thích nên tớ để nguyên văn cho dễ đọc :D

Một số thông tin quan trọng khác:

• Time LAUNCH: 20h tối ngày 14/01/2013
  • Chỉ được MUA SHARE sau khi SITE LAUNCH

PROOF DEP/WITH:

THÔNG TIN VỀ RCB VÀ BONUS:

RCB 90% FOREVER (CẤP CHO TỚ ... NHÉ)

Last edited by a moderator:
UP cho site ngon tiếp theo
tối mai sẽ launch
AE chuẩn bị đi nhé
nhớ để flash enable để xem đc time launch

lên cho 1 site khác cũng ngon
trong vòng 1 giờ tính từ khi launch sẽ có contest
ai dep n` nhất đc 50$, nhì đc 20$ :))
HOT như chưa từng đc HOT

- - - Updated - - -

hiện đã có hơn 200+ members

trong vòng mấy ngày mà thớt đem về nhiều site quá nhỉ..để hóng xem thử mấy trang này thế nào rồi mới tính

Các bạn chơi thì nên tìm hiểu cho rõ nhé, đây là company forced matrix, tức là chơi càng sớm càng tốt, bạn k cần có ref để hoàn thành matrix nhưng ai chơi sớm thì sẽ có lợi. Ví dụ A join vào đầu tiên, đến 2 người tiep theo là B và C, thì matrix điền là level 1 : A, level 2 B và C.
Chương trình này matrix 2x1 tức là chỉ cần 2 người level dưới là A xong matrix. 2 người tiep theo, D và E join thì sẽ là level dưới của B, cứ như vậy ...

1 vị trí trong matrix giá 9 USD, khi hoàn thành thì được 5 USD và 1 vị trí mới, đồng thơi được thêm 1 share có giá trị 2 USD. share này sẽ dừng khi đạt profit là 3 USD (trong thoi gian bao lâu thì tùy vào nguoi chơi nhiều hay ít, cái này giong hệt dạng invest share thông thường).

Khi mà ref hoàn thành 1 cycle thì upline được hưởng 1 usd, đồng thời còn thêm 3 mức 5%, 3%, 1% trên share.

Các bạn chơi thì nên tìm hiểu cho rõ nhé, đây là company forced matrix, tức là chơi càng sớm càng tốt, bạn k cần có ref để hoàn thành matrix nhưng ai chơi sớm thì sẽ có lợi. Ví dụ A join vào đầu tiên, đến 2 người tiep theo là B và C, thì matrix điền là level 1 : A, level 2 B và C.
Chương trình này matrix 2x1 tức là chỉ cần 2 người level dưới là A xong matrix. 2 người tiep theo, D và E join thì sẽ là level dưới của B, cứ như vậy ...

1 vị trí trong matrix giá 9 USD, khi hoàn thành thì được 5 USD và 1 vị trí mới, đồng thơi được thêm 1 share có giá trị 2 USD. share này sẽ dừng khi đạt profit là 3 USD (trong thoi gian bao lâu thì tùy vào nguoi chơi nhiều hay ít, cái này giong hệt dạng invest share thông thường).

Khi mà ref hoàn thành 1 cycle thì upline được hưởng 1 usd, đồng thời còn thêm 3 mức 5%, 3%, 1% trên share.

bác khẳng định ghê quá :| "đây là force matrix và chỉ duy nhất có force matrix" :)) bác nói cứ như dìm hàng ấy
đây là "forced matrix kết hợp invest share" nhé bác, bác nói phải cho chính xác zùmm em cái để ngta đọc khỏi bị hiểu nhầm

- - - Updated - - -

dù sao cũng thanks bác mkemoneycuoivo vì có công giúp em giải thích điều khó giải thích
em chỉ đính chính lại thông tin thôi :))

hix mình có khẳng định ""đây là force matrix và chỉ duy nhất có force matrix" đâu nhỉ, mình dịch đúng nguyên văn mà, với lại mình k tuyển ref thì dìm hàng làm gì, chỉ nói là muốn chơi phải canh đúng lúc đồng hồ nhảy về 0 để mua position thôi. Với lại phải mua position ở matrix, cycle matrix thì mới được share, chứ k có mua share riêng mà.

nghe nói mua share riêng đc...
thông tin lằng nhằng khó hiểu
tối chiến sẽ biết
member giờ 250+ rồi :D

cái này na ná giống upc pải không đại ca.nếu loại này xem ra cũng khó gặm nó đây.cái này ai chơi sớm thì may đủ matric chứ chơi sulo k biết có ăn dc k thớt.

cái này na ná giống upc pải không đại ca.nếu loại này xem ra cũng khó gặm nó đây.cái này ai chơi sớm thì may đủ matric chứ chơi sulo k biết có ăn dc k thớt.

chơi solo đó, solo thì phải chơi sớm :))

update tin mới
site có vấn đề về inv share nên bỏ nó rồi
tăng giá trị cycle lên 7$ thay vì 5$

Cái này khôgn ham rồi. Nhường mọi người thôi. tớ non gan nên chuồn lẹ ^^
Chúc thớt may mắn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428