Reup hết chỗ tồn tại trên Youtube rồi !!

TayMonKhanh

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Kênh của mình tồn tại hơn 1 năm, sub cũng khá ,chết 1 lần kháng thành công 5 tháng trước.
Nhưng hôm nay 15/40 videos nhiều views nhất của mình đồng loạt bị nội dung bên 3 trùng khớp..
Theo mình thấy thì đây là do youtube tự phát hiện ra ..

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
có khi nhận bừa đấy bạn, kiểm tra kỹ xem đúng của nó không, nếu không đúng thì kháng
mà sống hơn 1 năm thì mấy triệu view còn gì, ăn cũng khá

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
vậy đã là gì !!! chắc pro này không nằm trong nạn nhân của đợt quét vừa rồi!!! người thì lên lầu , người thì ra cầu, xác gà la liệt :D , hên e vét được 1 ít, giờ là lặn không sủi tăm với ytb lun

phát
có khi nhận bừa đấy bạn, kiểm tra kỹ xem đúng của nó không, nếu không đúng thì kháng
mà sống hơn 1 năm thì mấy triệu view còn gì, ăn cũng khá
nội dung nghe nhìn phát hiện thủ công bác ơi, của chính hãng sản xuất..Không biết tên hãng sản xuất có dùng giả đc không nhỉ ??
Chết tiệt, nhiều views quá nên bị nghe nhìn thủ công. rồi

vậy đã là gì !!! chắc pro này không nằm trong nạn nhân của đợt quét vừa rồi!!! người thì lên lầu , người thì ra cầu, xác gà la liệt :D , hên e vét được 1 ít, giờ là lặn không sủi tăm với ytb lun
bị thủ công 10 video liền có lên private không ?

phát
nội dung nghe nhìn phát hiện thủ công bác ơi, của chính hãng sản xuất..Không biết tên hãng sản xuất có dùng giả đc không nhỉ ??
Chết tiệt, nhiều views quá nên bị nghe nhìn thủ công. rồi
thế chắc đúng của nó r. để câu view sang chỗ khác cũn dc

bác Tuan pro cho e hỏi, nghe thấy mn khuyên chỉ nên 1 kênh 1 mail nhưng em thấy các kênh ấy mà lket với cùng 1 adsense thì chẳng khác gì 1 mail nhiều kênh cả, vì chết nó ảnh hưởng tới adsense chứ mail thì có bị gì đâu nhỉ? bác thông não em phát. hay phải khác adsense ợ. thx bác
adsense vs kênh tách biệt , nên mail có thể nhiều kênh ( kênh phải khác chủ đề ) , còn Gà liên kết gì cũng đc , miễn gà khỏe gà tốt , bonus thêm cái ảnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week