Tutorial [Reup] Share phương pháp kiếm 20k satoshi/ 10p ( Tuỳ thuộc vào tốc độ giao dịch)

Status
Not open for further replies.
def 2 doge vào rồi mà trong ccnex vẫn không thấy doge tăng là sao các bác. có phải chờ lâu không

Chắc có khi chrome nhà lỗi script cmnr. Code nhập thế nào cũng báo sai. FF thì lỗi nặng hơn, bị cả font nữa :)) IE thì không chấp nhân :D

:t e ko withdrawal đc chuyển hết wa trade bl r` . chọn loại tiền cho ví zô nhập otp lun submit đợi dài cổ v~ ko có cái bản ok :oops:
@sotnd1996 bác có cái yh cho e xin hỏi tí :(

Last edited:
thế cái vấn đề nhập code QR nó báo lỗi là sao bác nhỉ? mình thử 2 acc rồi mà nó vẫn báo lỗi

thế cái vấn đề nhập code QR nó báo lỗi là sao bác nhỉ? mình thử 2 acc rồi mà nó vẫn báo lỗi
Tuỳ thôi cậu ạ. Mình thử làm cho 1 bạn rồi. Máy bạn ấy cũng báo lỗi hoài. Vào máy mình thì chưa miss phát nào :rolleyes:

Tuỳ thôi cậu ạ. Mình thử làm cho 1 bạn rồi. Máy bạn ấy cũng báo lỗi hoài. Vào máy mình thì chưa miss phát nào :rolleyes:
buồn vậy nhỉ? để ngâm cứu xem sao. nếu fix đc lỗi bác thớt cho mình xin ít doge nhé, hoặc chỉ mình cách kiếm nhanh xíu đc k :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week