Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

Đã bác nào được Pay chưa nhỉ, show cái cho anh em yên tâm dep nào...

Quá dữ, té ra nhà đầu tư lớn không bao giờ sợ tin đồn ;)

RAB này đang rất hot trên các Face thế mà topic gốc thì lại ít người tham gia quá, giờ mình vào post show hàng cho náo nhiệt 1 chút :D

Do đầu tư tối ưu hóa cho nên lãi ngày hôm nay của mình là 6.32% với vốn gốc là $12376 +$250 (re-purchase):

Proof mới nhất trong vòng chưa đến 24h ($457):

RAB này đang rất hot trên các Face thế mà topic gốc thì lại ít người tham gia quá, giờ mình vào post show hàng cho náo nhiệt 1 chút :D

Do đầu tư tối ưu hóa cho nên lãi ngày hôm nay của mình là 6.32% với vốn gốc là $12376 +$250 (re-purchase):

>1000 gói lãi x1.35, lãi hôm nay 3.9% thì sao bác lên được 6.32% vậy bác

Up Gold x 1,2 nữa. Tính như sau:
1,35 x 1,2 x 3,9=6,318
Tính tròn làm 6,32 là đúng rồi.

Cao nhân là đây, phấn đấu thôi... :rolleyes:

Proof mới nhất trong vòng chưa đến 24h ($457):

Up mạnh cho sôi động,

@sasao123 Tiền em dep kém thím 6k nên chỉ có từng này. Thím tái bao nhiêu % mỗi ngày hay tái 50% rút 50% ? e đang định tái chín 10 ngày để compunding lên 4k so với gốc thì mới rút.

Attachments

21.2 KB · Views: 34
@sasao123 Tiền em dep kém thím 6k nên chỉ có từng này. Thím tái bao nhiêu % mỗi ngày hay tái 50% rút 50% ? e đang định tái chín 10 ngày để compunding lên 4k so với gốc thì mới rút.
Bây giờ sau 1 tuần thì mình chỉ tái đầu tư 20% (do nó bắt buộc thôi).
Cá nhân mình đánh giá về tính thanh khoản thì RAB sẽ rất ok trong 45 ngày, vì thế mình cho rằng đầu tư RAB trong vòng 20 ngày kể từ khi site hoạt động là hợp lý + giảm thiểu rủi ro nhiều nhất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week