Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

Chơi nhớn thế bác, dep 4k chưa vậy? bữa giờ thấy dep cũng 4-5 lần mỗi đợt cả k$ rồi ấy chứ. Khô máu luôn hả bác? Được >1001 pack chưa?

đâu mà dữ thế bác, tầm hơn 3k$ thôi mà, chỉ là $ with về rồi tái thôi, chơi cái gì
cũng k nên bỏ hết vào 1 chỗ, cứ cái này đắp qua cái kia, chậm mà chắc nhé bác :)

Đang đu theo thím sasao mà mệt qá. Cuối tuần mới cán mốc 10k.

Tiền về sau 1 giây, tình hình RAB đang rất ok:

đâu mà dữ thế bác, tầm hơn 3k$ thôi mà, chỉ là $ with về rồi tái thôi, chơi cái gì
cũng k nên bỏ hết vào 1 chỗ, cứ cái này đắp qua cái kia, chậm mà chắc nhé bác :)
đôi khi chậm mà chết:D

chơi 3k gói 1$ đc ko nhỉ :D

thì cứ mua max hết gói này thì mua tiếp gói khác, và cứ thế mỗi bậc nó lại tăng thêm 5% thì phải

có 8 bậc >>> mỗi bậc max 200 >>> 1.6k. max :-?. Chắc out thôi site này muốn ăn đập thì phải chơi cực khủng

max hết hình như là khoảng hơn 10k đó bác :D forum mình cũng có vài bác chơi max hết rồi đó :D

site nì 1 là chơi 500 or chơi trên 10k thì mới tối ưu đc roi :D. Còn lửng lửng thì hơi khó :D nen chắc em next thôi :D.

site nì 1 là chơi 500 or chơi trên 10k thì mới tối ưu đc roi :D. Còn lửng lửng thì hơi khó :D nen chắc em next thôi :D.

em thấy cũng đâu có gì đâu nhỉ, bác vào có thể buy bất cứ gói nào bác muốn mà, có phải bắt buộc max gói này mới mua đc gói kia đâu :D

cho xin cái công thức cái đi bác:D:p

From Admin

Sub: Security & Login Ads

Dear members,

We just finished a few features as stated below:

- Security feature: Every change to your profile payment details will be recorded and changed after 24 hours if you already have a value for the processor. You will also receive a e-mail when changes occures and you can cancel it from your payment profile settings.

- Login Ads are now active and can be purchased from Manage Ads section

In the next day we should add a few more advertising tools and also add more type of credits when you are purchasing AdPacks so you will get more with every AdPack purchased.

Best Regards
Reece Sinclair

em thấy cũng đâu có gì đâu nhỉ, bác vào có thể buy bất cứ gói nào bác muốn mà, có phải bắt buộc max gói này mới mua đc gói kia đâu :D

cái chính là phải cán đích đc 1001 và 3001 càng sớm càng tốt. chơi vốn nhỏ sẽ bị thiệt về time tái và rủi ro cao. ý bác @locthiennguyen là thế. đạt 3000 pack thì vốn phải rất lớn mới ngoi lên đc vì có 8 bậc tương đương 1600 pack. 1600 pack còn lại là 50 cần 80k. Total là 106.400 $ mới ngoi lên 3001 pack đc để ăn cái 1.5 kia.
Bác boss_zp chơi thì tái toàn pack nhỏ nhất có thể để ngoi lên 1001 pack nhe. mất 4400 để lên mốc 1001 pack nếu chơi full pack 1 đến 10.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week