Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

Ta dừng từ 2013 rùi:oops:
Hồi đấy chơi 100$ sau vài ngày hốt về 500$:oops: đấy mới gọi là Rev chuẩn:p h trá hình nhiều nhưng không muốn lên tiếng cảnh báo kẻo lại bị ăn gạch vỡ đầu

Mới chơi rev đc lần này lần t2 chắc cũng là lần cuối cùng..... :oops:

REV chẳng khác Hyip là mấy:D

TOTAL MEMBERS:26346
DEPOSITS:$3718815.00
TOTAL CASHOUT:$1155733.87

Site này thằng admin lời khoảng 2,6 triệu USD, trong vòng 1 tháng anh ta thành triệu phú, làm giàu nhanh thật.

REV chẳng khác Hyip là mấy:D

TOTAL MEMBERS:26346
DEPOSITS:$3718815.00
TOTAL CASHOUT:$1155733.87

Site này thằng admin lời khoảng 2,6 triệu USD, trong vòng 1 tháng anh ta thành triệu phú, làm giàu nhanh thật.
REV cao cấp hơn HYIP và cũng dễ dụ hơn

Chú là Mod nên có cái tầm 1 chút, Giờ không phải là lúc đánh bóng tên tuổi mình qua cái kiểu post giậu đổ bìm leo như thế. Chú thấy thread này chỉ có 4 người ref anh và họ không phải là những con cừu, còn đa phần anh em chơi solo và group khác vào thảo luận.
Tất cả thông tin về site này anh đều minh bạch thông tin từ đầu chú coi lại trang 2 và các trang khác.

ủa site này RIP rồi hả, công nhận site nào mà dep mạnh là admin ôm tiền đi luôn, chia buồn các bác.

Chú là Mod nên có cái tầm 1 chút, Giờ không phải là lúc đánh bóng tên tuổi mình qua cái kiểu post giậu đổ bìm leo như thế. Chú thấy thread này chỉ có 4 người ref anh và họ không phải là những con cừu, còn đa phần anh em chơi solo và group khác vào thảo luận.
Tất cả thông tin về site này anh đều minh bạch thông tin từ đầu chú coi lại trang 2 và các trang khác.
Nhớ đợt webtransfer scam xong cũng vào đăng bải cảnh báo như vậy á :D

Mình cũng chơi site này và cũng đang mất một số $ nhưng hoàn toàn ủng hộ chủ topic! Rất có tâm

Last edited:
team chết 300 k chắc team thịnh chiến ạ. thấy mua gom liên tục pm hom run site . game này e hòa vốn. mất time thôi. Ref nhỏ chơi 1-2k thì thua chắc. đánh to thì kịp chạy ra gốc nếu rút cổng payza k chờ pm

team chết 300 k chắc team thịnh chiến ạ. thấy mua gom liên tục pm hom run site . game này e hòa vốn. mất time thôi. Ref nhỏ chơi 1-2k thì thua chắc. đánh to thì kịp chạy ra gốc nếu rút cổng payza k chờ pm

Bác phán linh tinh rồi
Team mình dep tầm 120k , trong đó của mình tầm 1 nửa, còn tổng toàn bộ mem là 1 nửa số đó thôi
Đa số thì cũng được 80% rồi, một số thì hồi vốn, còn 1 số thì được 60%.. vì mình bảo chiến từ đầu, sau 1 tuần là bảo bớt tái và đến tuần 2 thì ko cho ai vào chiến site này nữa
Lúc site mới ra, trong 3 ngày đầu mình tái liên tục và rút được kha khá do lúc đó ko có hạn chế rút, còn về sau rút chậm hơn nhưng mình luôn canh đúng giờ để 1 ngày rút được max 1600$ .
Đến nay thì mình đã hòa vốn và có lãi

Còn vụ nhóm nào thua lỗ 300k$ thì ko phải nhóm mình đâu nha, nhóm mình làm gì có tiềm lực mạnh vậy

Cũng nói với anh em là site nào nó chả có thời kì, dạng site này là dạng ăn nhanh, trước sau gì chả die nhanh nhưng ko ngờ em nó lại thích nhanh vậy
Còn người giới thiệu site bao giờ cũng xem xét rồi mới giới thiệu, ít ra nó cũng hơn 1 số site khác chứ ko mấy người đưa site để mà lôi kéo như bọn đa cấp đâu.
Khi site nó down thì người nào cũng mất, nên thông cảm cho nhau chứ đừng nói kiểu biết trước hoặc là đã nói rồi... đại loại vậy. mất lóng anh em lắm ..

Trước mình có hiểu nhầm bác @omanizen vài chuyện nhưng sau này tìm hiểu thêm về bác thì bác là người đáng trọng, điềm tĩnh và chừng mực.

Với dự án này, để chia sẻ mất mát với anh em, mình nghĩ mình sẽ dành 500$ để chia lại cho những anh em mất mát hơn các anh em khác.
Sau dự án này chắc sẽ quay lại với PTC mà làm ăn thôi, Rev giờ ko là đất sống cho anh em nữa :D

Với dự án này, để chia sẻ mất mát với anh em, mình nghĩ mình sẽ dành 500$ để chia lại cho những anh em mất mát hơn các anh em khác.
Sau dự án này chắc sẽ quay lại với PTC mà làm ăn thôi, Rev giờ ko là đất sống cho anh em nữa :D
cần gì phải làm thế a đã chơi thì phải chấp nhận ,đầu tư online luôn có rủi ro,em cũng mất nhưng coi như rút kn :)

quyết định sáng suốt :D

Cũng nói với anh em là site nào nó chả có thời kì, dạng site này là dạng ăn nhanh, trước sau gì chả die nhanh nhưng ko ngờ em nó lại thích nhanh vậy
Còn người giới thiệu site bao giờ cũng xem xét rồi mới giới thiệu, ít ra nó cũng hơn 1 số site khác chứ ko mấy người đưa site để mà lôi kéo như bọn đa cấp đâu.
Khi site nó down thì người nào cũng mất, nên thông cảm cho nhau chứ đừng nói kiểu biết trước hoặc là đã nói rồi... đại loại vậy. mất lóng anh em lắm ..

Nói thật là mình cũng rất ko ưa cái kiểu khi thấy site nào gặp chuyện thì vào phán này nọ lắm. Thực tế rằng tất cả các site đều sẽ khiến nhà đầu tư phải lỗ, thậm chí lỗ nặng nếu vào site thời điểm. Ngay cả thằng RAB này dù mất dạy nhưng nếu chơi ngay từ đầu thì cũng ko lỗ thậm chí có lời nếu rút đủ lệnh/ngày. Mình bị lỗ $1000 vì chủ quan ko rút max lệnh, chứ ko thì cũng có lời rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back