Matrix Revadverts - Revadverts.com - Revshare giống Paidverts,1$ adpackage, 155% Profit, PP, PM, PE, BTC

Status
Not open for further replies.
Site này nó trả tiền ref bằng BAP chứ không phải bằng $ nên sẽ phải chờ chút thời gian để mình click quảng cáo xong có $ mới trả tiền ref cho cậu đc. Kiểu trả tiền ref như này giờ mới thấy.
mới theo nhẹ thêm 20$ nữa, . rebnus luôn 1 thể nha a :D

dã ref hôm qa.
toivanyeu3q 10$
mới theo nhẹ thêm 20$ nữa, . rebnus luôn 1 thể nha a :D
Chúc may mắn. Site này admin thao tác bằng tay hết. Giờ mới đc cộng BAP của ngày hôm qua. Nói chung là vì nó trả tiền ref bằng BAP nên phải click ads xong có $ mới bonus cho các cậu đc. Yên tâm là mai đủ min pay sẽ rút và rb cho các cậu đầy đủ

Chúc may mắn. Site này admin thao tác bằng tay hết. Giờ mới đc cộng BAP của ngày hôm qua. Nói chung là vì nó trả tiền ref bằng BAP nên phải click ads xong có $ mới bonus cho các cậu đc. Yên tâm là mai đủ min pay sẽ rút và rb cho các cậu đầy đủ
site này sao thấy nó ra ads tệ quá nhỉ, ((. 45$ mà thu đc 2$ 3 ngày :(. chưa cash out đc nữa

site này sao thấy nó ra ads tệ quá nhỉ, ((. 45$ mà thu đc 2$ 3 ngày :(. chưa cash out đc nữa
Uhm. Nó ko đc invester quan tâm lắm nên ko có quảng cáo nhiều, lượng đầu tư vào ít. Ra ads nhỏ giọt để cầm cự. Mình đc 4.6$ rùi mà chắc 2-3 ngày nữa may ra đủ min pay.

Thông báo ngưng tuyển ref site này nhé. Hai bạn đã DEP tiền mình sẽ hỗ trợ các bạn 10$ PM theo tỷ lệ đầu tư của các bạn.

@ntnamvt12c : Cậu đầu tư tổng cộng 45$ sẽ nhận bonus: 45/55*10 = 8.18$
Đã sent:
Transaction of 8.18 USD to account U11650870 was successfully completed.

Transaction batch#: 136718464

Timestamp:
06.15.2016, 07:44
@phongplz : Cậu đầu tư tổng cộng 10$ sẽ nhận bonus 10/55*10=1.82$
Gửi tớ ví PM tớ Bonus

Có thể do lâu ngày mình mới quay lại với revshare nên hơi hấp tấp sai lầm lựa chọn site. Tuy nhiên nếu admin vẫn hỗ trợ tốt mình vẫn hi vọng site sẽ phát triển tốt. Mình ngưng tuyển ref site này và không rb cho bất kỳ bạn nào DEP theo. Hai bạn đã đầu tư thì cố gắng tiếp tục click ads để gỡ lại vốn. Đừng nản! đây mới chỉ là khởi đầu. Rất mong các bạn thông cảm. Nếu 2 bạn có vốn và muốn chiến tiếp 1 site khác thì inbox mình sẽ đưa link.

@SealTemSix cậu đóng giùm topic để người khác khỏi DEP theo. Thanks you!

Last edited:
Thông báo ngưng tuyển ref site này nhé. Hai bạn đã DEP tiền mình sẽ hỗ trợ các bạn 10$ PM theo tỷ lệ đầu tư của các bạn.

Đã sent:
Gửi tớ ví PM tớ Bonus

Có thể do lâu ngày mình mới quay lại với revshare nên hơi hấp tấp sai lầm lựa chọn site. Tuy nhiên nếu admin vẫn hỗ trợ tốt mình vẫn hi vọng site sẽ phát triển tốt. Mình ngưng tuyển ref site này và không rb cho bất kỳ bạn nào DEP theo. Hai bạn đã đầu tư thì cố gắng tiếp tục click ads để gỡ lại vốn. Đừng nản! đây mới chỉ là khởi đầu. Rất mong các bạn thông cảm. Nếu 2 bạn có vốn và muốn chiến tiếp 1 site khác thì inbox mình sẽ đưa link.

e inbox r đó a, lâu ngày k thấy a lên group team chém gió :D

Đã sent:
Gửi tớ ví PM tớ Bonus

U8646778

site không cho dep PZ ah thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui