Matrix Revcoin - Revcoin.org. Hyip/ Mining/ Exchanger. Lãi ngày 2.5-3.5%(58 ngày). BTC-PM-PZ-PE

Status
Not open for further replies.
Sao e tưởng update là chia lãi cả 7 ngày trong tuần rồi mà nhỉ :eek: Chưa áp dụng à bác 6

Sao e tưởng update là chia lãi cả 7 ngày trong tuần rồi mà nhỉ :eek: Chưa áp dụng à bác 6

Làm gì có cái update nào như thế. Lại nghe ông nào dịch Tiếng Anh bậy bạ rồi.
Trong cái mail nó ghi là lãi chia vào weekdays. weekdays nghĩa là 5 ngày trong tuần ko có weekend (T7, CN). Hình như có 1 số người hiểu nhầm cái email này. nghĩ weekdays là các ngày trong tuần
Chỉ có rút mới là Everyday tức là rút tiền hôm nào cũng đc.

Từ lúc pre launch đến giờ chưa có 1 cái update nào nói sẽ chia lãi 7 ngày

Làm gì có cái update nào như thế. Lại nghe ông nào dịch Tiếng Anh bậy bạ rồi.
Trong cái mail nó ghi là lãi chia vào weekdays. weekdays nghĩa là 5 ngày trong tuần ko có weekend (T7, CN). Hình như có 1 số người hiểu nhầm cái email này. nghĩ weekdays là các ngày trong tuần
Chỉ có rút mới là Everyday tức là rút tiền hôm nào cũng đc.

Từ lúc pre launch đến giờ chưa có 1 cái update nào nói sẽ chia lãi 7 ngày
Thế em nhầm sang site nào nhể. Vì em ko đọc các update, chỉ nghe ông nào comment trên stt của bác 6 thì phải :confused:

Thế em nhầm sang site nào nhể. Vì em ko đọc các update, chỉ nghe ông nào comment trên stt của bác 6 thì phải :confused:

Thì ông đấy cũng đọc thông tin linh tinh trên fb rồi vào cmt để hỏi. Em cũng nói rõ cho ông ấy ngay sau đó rồi

Ngày thứ 9 của Revcoin: Đã có 2632 nhà đầu tư / 8534 thành viên tham gia. Admin đã thanh toán $428042.00 / tổng số tiền đầu tư $67726.65. Ngày hôm qua có 517 thành viên đăng ký.

site này nên đầu tư bao nhiêu là hợp lý nhỉ bạn @SealTemSix ?

Tùy vốn nhàn rỗi, min là 10$, ngoài ra anh có thể dùng bảng tính ngay ngoài site để tính lợi nhuận dựa trên số tiền đầu tư,

Các mức lãi ngày như sau:

Đầu tư 1-500$: Lãi 2.5% /1 ngày
Đầu tư 500-2000$: Lãi 3% /1 ngày
Đầu tư > 2000$: Lãi 3% /1 ngày

Lãi chia trong 58 ngày làm việc = 80 ngày kể cả Thứ 7, CN.

3% 1 ngày thì chỉ cần site sống được 30 ngày là gần hòa vốn nhỉ? :p

lợi nhuận cao thế này hãi phết đấy

Coin của Revcoin sẽ lên sàn CoinMarketCap trong vài ngày tới. Không biết có làm nên trò trống gì không nữa.

Coin của Revcoin sẽ lên sàn CoinMarketCap trong vài ngày tới. Không biết có làm nên trò trống gì không nữa.

View attachment 81908
Nếu nó lên sàn đc thì a e có thể chiến và hạ cánh an toàn.Vì sống dai hơn chút. Vấn đề lên sàn dể chứ ko khó. Quan trọng của lên sàn là có tạo đc tính đột biến tăng giá coin nhanh hay ko thôi.

Nếu nó lên sàn đc thì a e có thể chiến và hạ cánh an toàn.Vì sống dai hơn chút. Vấn đề lên sàn dể chứ ko khó. Quan trọng của lên sàn là có tạo đc tính đột biến tăng giá coin nhanh hay ko thôi.

Dù sao nó cũng là 1 sự cố gắng đáng ghi nhận tạo nên sự khác biệt đôi chút so với những site khác.

Cuối tuần rảnh rỗi sinh nông nổi, đầu tư thêm 1000$ nữa = 2000$ vào RevCoin. Hy vọng kiếm thêm tí cháo.

7.png 8.png 9.jpg 10.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week