Matrix Revcoin - Revcoin.org. Hyip/ Mining/ Exchanger. Lãi ngày 2.5-3.5%(58 ngày). BTC-PM-PZ-PE

Status
Not open for further replies.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Thấy có thằng đào free Coin của Revcoin cũng kiếm được > 400$

dao 2.png

Desposit xong tận 58 ngày mới có lãi hả bác?Mà đào coin free ở đâu em nhìn ko thấy bác ơi

Hiện tại mình không test được phần mining vì thứ nhất máy không đủ cấu hình vì thứ 2 làm mấy lần vẫn chưa được. Đang nhờ 1 bro ở nước ngoài nó làm giúp cái Video.

Hiện tại mình không test được phần mining vì thứ nhất máy không đủ cấu hình vì thứ 2 làm mấy lần vẫn chưa được. Đang nhờ 1 bro ở nước ngoài nó làm giúp cái Video.
Mình đang mining coin này nhưng trên pool khác.mình muốn hỏi về khoản mining trên site này?mình tìm hoài có thấy đâu!
Hiện 1 ngày mình đào được khoảng 3000 coin!

onlyforu

Verified
Reactions
155
MR
0.000
Follow me on Facebook

Thấy trên site nó có 1 video hướng dẫn đào coin ko biết làm theo đc ko nhỉ, mà ko có máy

Bạn có thể giúp anh em 1 TUT về cách đào được không ? :)
Mình vừa depost 50$ vào sao mãi chưa thấy nó hiện blance nhỉ?

Còn việc đào có hết hướng dẫn bằng tiếng anh ở đây nè bạn? http://5.39.218.156/index.php?page=gettingstarted
NHưng đây là coin có cấu trúc giống bitcoin nên nó cần cấu hình cực kỳ cao,mình dùng máy chuyên dụng nên mới đào ra tấm ra miếng.
Còn thường các bạn chỉ đào = VGA tức GPU miner hoặc CPU miner.Hashrate thấp chỉ nên đào coin có cấu trúc khác như scrypt,x11......

Còn việc đào có hết hướng dẫn bằng tiếng anh ở đây nè bạn? http://5.39.218.156/index.php?page=gettingstarted
NHưng đây là coin có cấu trúc giống bitcoin nên nó cần cấu hình cực kỳ cao,mình dùng máy chuyên dụng nên mới đào ra tấm ra miếng.
Còn thường các bạn chỉ đào = VGA tức GPU miner hoặc CPU miner.Hashrate thấp chỉ nên đào coin có cấu trúc khác như scrypt,x11......

Bạn đầu tư bằng BITCOIN thì chờ khoảng 1h bạn ah. Vì ví Coinpayments của admin cần 6 confirm.

cunxinh

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

của mình có 8 conectione mà vẫn chưa thấy ra cái gì ;)), bạn làm theo hướng dẫn video chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week