Matrix Revenuewallet - Revenuewallet.com - dep PZ, STP, Ego rút LR, PM

Status
Not open for further replies.
hnay hàng về chưa thớt ơi.sao chờ hoài mà k thấy e nó về nhỉ

Mình đã check list referral và thấy username RevenueWallet của bạn mmo20132020 đã bị xóa không biết lý do.
Và mình không nhận được $ nào commisson từ mmo20132020 cả. Chuyện này liên quan đến việc RB nên mình post bài rõ ràng cho bạn và mọi người cùng xem.

Và đây là list commisson của mấy ngày qua :

- - - Updated - - -

hnay hàng về chưa thớt ơi.sao chờ hoài mà k thấy e nó về nhỉ

Chuyện này phải hỏi Admin chứ ta làm sao mà biết nó paid lúc nào. Ta cũng như ông thôi.

Last edited by a moderator:
Theo em nghĩ
6k$ là tiền bẩn
admin del acc trừ comission là chính xác :D
miễn bàn cãi :))
dạo này có site rửa tiền là khối thằng dep tiền bẩn vào lắm
nên mới có n` rắc rối như hiện nay
mới hqua em ticket hỏi nó, nó bảo là đang kiểm tra toàn bộ hệ thống
tức là toàn bộ account ấy, các lỗi vi phạm sẽ giải quyết triệt để do tình trạng cheat + tiền bẩn

vậy tính ra chủ thớt có thiệt hại không vậy

Mình không thiệt hại gì cả cậu à. Vì sáng nay cậu mmo20132020 có dep vào 6k và mình check account thấy có 600$ commisson.
Nhưng sau đó lúc 12h hơn vào rút thì 0 thấy đâu nữa. Và thấy account của mmo20132020 bị del và số liệu commisson ghi trong account của mình bị edit lại như cũ.

hơi lo thôi vào ac xem có lock liết gì kô@@

Site này như vậy là chuẩn.. admin tính chơi lâu dài nên mới làm gắt như vậy... anh em có $ cứ xúc vào... nhưng chờ coi tình hình sau vụ dispute của mấy cậu kia đã :binhsua172:

từ khi bác invest pr site này
forum sôi nổi phát ớn @@
mà toàn là sôi nổi những biến cố bá đạo nhất trong vòng nửa năm nay :))
coi bộ bác cũng có SỐ ghê :D

Xin lỗi cậu mmo20132020 nhưng site nó đã del nick của cậu trong hệ thống ref của mình, del commisson nhận được từ cậu. Mình không nhận được $ nào từ cậu nên mình không chịu trách nhiệm trong vụ RB cho cậu. Mặc dù cậu đã ref mình, nhưng mình 0 nhận được j cả.

- - - Updated - - -

Mời cậu mmo20132020 xem hình chụp tài khoản của mình chiều nay. Để cho rõ ràng minh bạch trong vụ RB. Tránh sự hiểu lầm là mình nuốt commisson của bạn. Cám ơn.

thang admin nay sap scam nen no lam the.cha hieu no dinh lam tro gi.chac la phai dis pz thoi

:m146: thôi xong,1 phát 6k scam ấm như con giấm rồi,dis đi là vừa, tính ra mình có 600 vẫn chỉ là muỗi,chỉ tiếc còn dep them LR vào,đúng là 1 bước đi sai cmn lầm :m020:

Last edited by a moderator:
dệt , có vài đồng mua mì gói cũng bị an scam là sao nhỉ.
Mới ăn 1 quả 300, giờ tới quả này 200$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week