review đi hòn tre - khủng khiếp đời người có mấy khi

ra nha trang chơi ;)) nếu biết chi tiêu ăn những chỗ ngon rẻ cầm 1 triệu ra chắc ở dược 4-5 ngày , nếu ở nhà người quen thì có thể 1 tuần lễ :D Cảnh đẹp mà , có biển .

ra nha trang chơi ;)) nếu biết chi tiêu ăn những chỗ ngon rẻ cầm 1 triệu ra chắc ở dược 4-5 ngày , nếu ở nhà người quen thì có thể 1 tuần lễ :D Cảnh đẹp mà , có biển .
uhm nha trang được đấy nhưng mà chắc là hơn 1 tr đó chứ em, sao 1 tr ở 4-5 ngày dc :D
Mà chắc ko bao giờ a quay lại đó nữa. hihi. ở đó nhiều kí ức buồn quá :D

uhm nha trang được đấy nhưng mà chắc là hơn 1 tr đó chứ em, sao 1 tr ở 4-5 ngày dc :D
Mà chắc ko bao giờ a quay lại đó nữa. hihi. ở đó nhiều kí ức buồn quá :D
tính ra trung bình 1 ngày = 200k là đủ sống ở nha trang rồi :D

than hoài, ĐN nè :D . tết nhất chui xuống mấy khu du lịch chi rồi than thở này nọ :D:D
20150221_102517 - Copy.jpg

chỗ nào cũng chém đẹp như nhau thôi,ra hội an còn ghê hơn nữa nhé,tính theo tiền usd tất tần tật,ngay cả lon coca nhé
HA là chỗ cho tây :D có j ở đó đâu mà đi vậy bạn. Chỉ có tây nó mới ghiền mấy cái đó thui

du lịch NT 1 người tiền ăn uống 200k thì chắc đủ. ks 200k thuê xe từ 50k trở lên. muốn ở rẻ có phòng nghỉ cho thuê 500k 1 tuần ở cũng tạm đc. vị chi ăn ở 1 ng 1 ngày tầm 500k. đi du lịch 3 4 ngày là thả ga roài. cầm chừng 2tr đi là đủ.

du lịch NT 1 người tiền ăn uống 200k thì chắc đủ. ks 200k thuê xe từ 50k trở lên. muốn ở rẻ có phòng nghỉ cho thuê 500k 1 tuần ở cũng tạm đc. vị chi ăn ở 1 ng 1 ngày tầm 500k. đi du lịch 3 4 ngày là thả ga roài. cầm chừng 2tr đi là đủ.
đã du lịch thì k bàn chuyện tiền. rằng này quá tệ bác ah. đang cuốn gói về nhà.

đã du lịch thì k bàn chuyện tiền. rằng này quá tệ bác ah. đang cuốn gói về nhà.
Chia buồn cùng bạn, vậy là toi kỳ nghỉ tết rồi. Thôi lần sau có đi thì nhớ tham khảo trước, nếu thớt chưa đi Nha Trang bao giờ thì có dịp nhớ ghé nhé, biển xanh sạch đẹp, đồ ăn ngon giá lại ổn bảo đảm thớt ko phải thất vọng :)

Chia buồn cùng bạn, vậy là toi kỳ nghỉ tết rồi. Thôi lần sau có đi thì nhớ tham khảo trước, nếu thớt chưa đi Nha Trang bao giờ thì có dịp nhớ ghé nhé, biển xanh sạch đẹp, đồ ăn ngon giá lại ổn bảo đảm thớt ko phải thất vọng :)
có gà qué gì ko bác , :D

Nha trang khách sạn có 150k/1day thôi :D , em biết chỗ đẹp sạch sẽ máy lạnh đày đủ gần biển , 1tr dư xăng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom