Tutorial REVIEW OFFER NETWORK FOR NEWBIE

cái mã GA copy vào all page của site luôn à cậu. hay add ntn để cho nó chạy toàn site vậy :D
thích theo dõi chỗ nào, phang chỗ đó :)

Mục đích của thằng thớt chỉ có một mục đích duy nhất là nó cho anh em newbie thấy offer ngon network này nọ , rồi muốn chơi và tìm đến nó học offer ,mua code của nó thế thôi. 1 kiểu PR đây mà .
Bạn chỉ được cái múa lửa và dìm hàng ..xem lại bản thân bạn được trò trống gì chưa mà xoi mói người khác.

Người ta bỏ công chất xám và kiến thức ra đưa tài liệu, quay video trên 30p ắt hẳn phải có gì đó an ủi ... có qua có lại chứ đó là qui luật rồi.

hóng part chuyên cmn sâu
:D like cho chiến hữu
Bạn chỉ được cái múa lửa và dìm hàng ..xem lại bản thân bạn được trò trống gì chưa mà xoi mói người khác.

Người ta bỏ công chất xám và kiến thức ra đưa tài liệu, quay video trên 30p ắt hẳn phải có gì đó an ủi ... có qua có lại chứ đó là qui luật rồi.
Cảm ơn các cậu. Ai GATO cứ mặc kệ họ đi ^^!
Ko cần PR thì tớ cũng có 1 lượng lớn KH rồi. Ai GATO cứ thoải mái thôi. Đường mình sáng mình cứ đi ^^

Mục đích của thằng thớt chỉ có một mục đích duy nhất là nó cho anh em newbie thấy offer ngon network này nọ , rồi muốn chơi và tìm đến nó học offer ,mua code của nó thế thôi. 1 kiểu PR đây mà .
vì có mấy người như vậy nên offer có những cái hay ko ai muốn truyền nghề là vậy. dúng là 1 con sâu làm rầu ngồi canh.

mĩnh mem mới...vẫn k hiểu cái này lắm,.bn có thể cho mình 1 số link cũng như cái mở đầu cơ bản nhất về cái này đc khoog?

tặng một viên gạch để xây LP nào :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week