Review tình hình theo bác superbet

Status
Not open for further replies.
o_O đánh kiểu bác có ngày sụp hố ko chừng..... Nếu kiếm 5$ /ngày thì gấp thếp lên... 5/10/20/40/80/160 ^^! đen lắm thứ 6 ngày 13 thì mới thua... ^^! biết rằng vậy nhưng đã lao vào nghiệp banh bóng thì khó cưỡng lòng tham lắm.....ai cũng nói được nhưng làm có được ko mới là chuyện lạ.....
hi đủ chỉ tiêu mình cảm thấy được cho mem là mình kêu dừng nhé, như hnay *** từ 9h đến 10h30 thấy ok rồi mình cũng kêu nghỉ. mai bảo vài tên nữa pots proof lên, mọi người cứ theo dõi time dài dài tầm vài tháng đi :). kể cả gặp 1 tối đen thua 1-2 mã cũng k thể lose được, việc thua chắc chắn sẽ có vì lật kèo là không thiếu. mà thôi nói nhiều làm gì. mình thích kêt quả thay cho những lời nói. Vì chắc chắn nhìu ông *** như này ra đảo rồi mà :D.

00 72
Hassania Agadir​
0 - 0
Raja Casablanca Atlhletic
:mad: banh thì ko rung mà rung nguyên miếng kotex +_+​

Hassania Agadir​
1 - 0
Raja Casablanca Atlhletic
:D và con tim dã vui trở lại​

tối qua có việc phải nhỉ sớm theo sp supperbet được có vài trận. hic tiếc ghê.tối chiến thắng tiếp nhé . có ăn vậy 1 tuần die 1 hôm cũng ngon .

Mình nói mình không pro đến nỗi kiếm vài trăm $ 1 ngày, nhưng để mem mình kiếm được >5$ 1 ngày thì 99% trong khả năng của mình, và mình cũng không cho mem đánh quá đi, win là nghỉ. Vậy thôi nhé, còn các bác pro thế nào em k cần bít , cái em cần là ổn định lâu dài cho mem
đúng đó *** có thắng có thua, có ai là thắng hoài đâu. kệ mấy ông kia đi anh.cứ đánh vậy ăn ít nghỉ cho khỏe người, lâu lâu thua thì chắc vẫn lời mà .

Thành quả 2 ngày theo cậu supperbet:

- Proof mới tối qua (3/12/2013), được: 15,41$

vwwtee

- Proof ngày 2/12/2013, được: 9,65$

vwwtus

vwwtev

đúng đó *** có thắng có thua, có ai là thắng hoài đâu. kệ mấy ông kia đi anh.cứ đánh vậy ăn ít nghỉ cho khỏe người, lâu lâu thua thì chắc vẫn lời mà .

tks, nhưng kể cả có thua mình sẽ cố gắng từ draw to win :d.

giàu cmnr

Thành quả 2 ngày theo cậu supperbet:
- Proof mới tối qua (3/12/2013), được: 15,41$
- Proof ngày 2/12/2013, được: 9,65$
Chơi cái này bỏ vốn ban đầu là bao nhiêu thế bạn :D

Hính như học phí 10$ cho sư phụ,còn vốn *** thì tùy ít hay nhiều nữa :D
ý mình đang hỏi là bạn kia show proof được $9 với $15 mỗi ngày, ko biết vốn *** là bao nhiêu ấy :D

ý mình đang hỏi là bạn kia show proof được $9 với $15 mỗi ngày, ko biết vốn *** là bao nhiêu ấy :D

Chắc bèo nhất cũng 10$ , không thì pm ông siêu *** hỏi luôn cho rõ :rolleyes:

Không biết bao nhiêu thánh ở Box *** này rồi. Lúc vào box cũng hô to và show tỉ lệ win nhiều lắm, có khi vài trang, song bây giờ còn lại thánh nào đâu, ko liên quan tới Scam thì lặn mất tăm.
Có tiền có bạc tốt nhất là đừng dính vào cờ bạc. Dính vào 1 lần sẽ có lần 2. Mới đánh nhỏ sau ăn thử đánh lớn rồi ra đi bao giờ không biết.
Nói ko với ***.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week