Matrix Revwash - Revwash.com * New Cheklisting plus Force Matrix

PayPal có thể chấp nhận Revshare, PTC.

Nhưng không bao giờ chấp nhận HYIP thuần + MLM + Matrix Cycler ( Mà site này là biết tấu giữa Revshare và Cycler). Dự là PP chỉ để câu member.
Trước mắt cứ có PP cho Revshare là đáng quan tâm rồi. Còn Matrix thì quan sát hóng thêm. :p

Đưa Paypal vào cho Revshare có được không thớt?
Tỷ lê 70/30 thì cũng giống như MPA nhỉ.:p
Force Matrix mà nó đưa Paypal vào làm chi vậy trời. Chưa hiểu mục đích của nó là dùng để thu hút thành viên hay dùng để tự cứa vào chân nó nữa. Tỷ lệ tái đầu tư đã được fix 70%.
PP vào Matrix hoàn toàn bình thường cậu nhé. Những admin thực sự làm ăn minh bạch thì họ ko ngán Paypal. Tỷ lệ 70/30 là hợp lý với revshare. Tuy nhiên nếu là 1 site Revshare kết hợp với Matrix thì mình nghĩ nên là 60/40 hoặc 50/50 mới đảm bảo đc lâu dài chứ 70/30 e rằng admin sẽ phải chịu áp lực chi trả khá lớn.

Chek thật là ngon <3

PP vào Matrix hoàn toàn bình thường cậu nhé. Những admin thực sự làm ăn minh bạch thì họ ko ngán Paypal. Tỷ lệ 70/30 là hợp lý với revshare. Tuy nhiên nếu là 1 site Revshare kết hợp với Matrix thì mình nghĩ nên là 60/40 hoặc 50/50 mới đảm bảo đc lâu dài chứ 70/30 e rằng admin sẽ phải chịu áp lực chi trả khá lớn.
Cảm ơn Mod.
Đây là 70% Repurchase mà Mod.

Chấp nhận Bitgold??
Sắp tới bitgold lên giá rồi đây.
BitGold đã ok rồi này bác. Tham khảo nhé.

What pay processors do you take?

Auto processors are: Paypal, Payza, STP and Payeer.

Manually accepted: Skrill, Bitgold, Paytoo, and Google Wallet

Quan trọng là có site Matrix nào dùng PP đâu :D Đấy chỉ là lý thuyết.

Thanks Mod nhé, vẫn có duy nhất 1 em.

Thêm em nữa ah.
https://mmo4me.com/threads/dollarmo...oi-thieu-1-chap-nhan-stp-pz-pp-pt-btc.184868/

Mình ngại đào xới cái box này với mấy cái box về matrix trên MMG với talkgold. Cậu rảnh có thể xem lại những box đó tìm đc khối site đình đám dùng PP. Nói chung từ trước tới nay các admin làm site matrix đều ngán PP nhưng mà những admin thực sự uy tín và muốn phát triển site matrix của họ lâu dài thì họ chỉ dùng PP + STP (những cổng thanh toán đc chấp nhận bởi luật chống rửa tiền của Mỹ)

Thêm em nữa ah.
https://mmo4me.com/threads/dollarmo...oi-thieu-1-chap-nhan-stp-pz-pp-pt-btc.184868/

Mình ngại đào xới cái box này với mấy cái box về matrix trên MMG với talkgold. Cậu rảnh có thể xem lại những box đó tìm đc khối site đình đám dùng PP. Nói chung từ trước tới nay các admin làm site matrix đều ngán PP nhưng mà những admin thực sự uy tín và muốn phát triển site matrix của họ lâu dài thì họ chỉ dùng PP + STP (những cổng thanh toán đc chấp nhận bởi luật chống rửa tiền của Mỹ)

Hy vọng admin sẽ đưa được PP vào với em nó.

Uhm, Admin nào cũng muốn hướng đến điều là An toàn và thuận tiện cho người dùng mà.
Tỉ lệ tái đầu tư là bao nhiu vậy.... nhìn giống peoplechoice chứ ko giống chek nhé! Chek ko có tái đầu tư automatic :D

Ờ sorry nhìn nhầm. Nếu 70% tái đầu tư thì ổn rùi

Tỉ lệ tái đầu tư là bao nhiu vậy.... nhìn giống peoplechoice chứ ko giống chek nhé! Chek ko có tái đầu tư automatic :D
70% Repurchase bác a. Bác xem thêm 1 số thảo luân của các Mod phía trên để rõ hơn nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week