Help Robo Info - New Tool Find Info - Miễn phí test

Status
Not open for further replies.
Không cần thiết cho lắm. Bạn coppy paste thì có mất nhiều thời gian quá ko nhỉ !

giờ mới biết là tool có chức năng copy và paste sock :binhsua112:

mà mình góp ý thêm là tool ra đời sau nên có nhiều chức năg hơn những tool cũ thì mới đắt hàng. ví dụ như check proxstop. check blacklist của PTF........vâng vâng và vâng vâng......

Tool có khá đầy đủ chức năng nhưng hình như khó dùng nên mọi người chưa cảm nhận đc hết
Ai khó dùng thì pm qua yahoo nvhung146 chuẩn bị sẵn teamview 6 để mình hướng dẫn nhé

cái chỗ tự edit ở phần info tìm thấy đó - Không Ctrl+C, Ctrl+V được. Mà phải chuột phải Copy với paste mới thực hiện được

Sửa cho sử dụng được phím đi bác - edit usename theo ý muốn còn dễ chịu ^^!

cái chỗ tự edit ở phần info tìm thấy đó - Không Ctrl+C, Ctrl+V được. Mà phải chuột phải Copy với paste mới thực hiện được

Sửa cho sử dụng được phím đi bác - edit usename theo ý muốn còn dễ chịu ^^!

Bạn kick đúp vào trường cần edit rùi edit thui.
Muh khi xuất Robo luôn bắt buộc phải tạo mail à bạn, cái này cho một option đi bạn

Việc tạo mail, minh nghĩ bạn cho người dùng setting một số trường (câu hỏi bảo mật...)còn lại ẩn hết đi chỉ hiện cap để gõ xác nhận với các dạng mail yêu cầu cap thui. Mình nghĩ như thế sẽ nhanh và tiện hơn nhiều so với việc bạn load như đk bình thường

Bạn bổ sung thêm tìm info Au nữa đi, lấy info ở whitepages.com.au

Last edited by a moderator:
up cho bác , không có chức năng tìm ìno theo từng bang CA FL IL hả bác , mong bác bổ sung , chứ tìm theo IP đôi lúc cũng ko tiện

Tiếp tục cập nhập 1.6 với nhiều cải tiến
http://www.mediafire.com/?nqgpdfnyrqsooyx

+ Tìm info AU ở trang whitepages.com.au
+ Sử dụng sock để đăng ký mail (Đánh dấu tick vào ô Sử dụng sock và điền sock dạng ip:port)
+ Bỏ nút Tạo email
+ Muốn tạo info kèm đăng ký email thì tick vào nút Tạo email
+ Click đúp vào ô info để Copy giá trị trong ô đó
+ Trong bảng list ip ấn Ctrl + C để copy giá trị ip:port vào Clipboard
+ Check blacklist ip Proxystop
+ Check blacklist ip paidthefastest.com và paidtopia.com
+ Tự điền site muốn get sock (vd http://sock24.org thì ấn vào Custom url rồi điền http://sock24.org)
+ List ip hiện thị thêm cột Country
+ Còn nhiều nhiều nữa.

Mong các bạn hãy tìm hiểu kỹ kỹ 1 chút. Chứ nhiều bạn lại bảo là ko có tìm info theo state,... lặt vặt nữa mà tool lại có khá đầy đủ

Cám ơn các bạn

Lỗi nè:

1 - Ctr V + Ctr C - ở phần tự edit usename vẫn không được nhé ( chỗ email + usename đó ) thử copy ( ctr+c+v ) qua lại xem có được không?
2 - Add US mail vào - xong tắt soft đi làm mất hút luôn nhé.

Lỗi nè:

1 - Ctr V + Ctr C - ở phần tự edit usename vẫn không được nhé ( chỗ email + usename đó ) thử copy ( ctr+c+v ) qua lại xem có được không?
2 - Add US mail vào - xong tắt soft đi làm mất hút luôn nhé.

Mình vẫn chưa hiểu vấn đề của bạn nằm ở đâu. Nói rõ hơn đi bạn. Hoặc qua yahoo teamview là nhanh nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,688
174,970
Latest member
dinhle192

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week