Help Robo Info - New Tool Find Info - Miễn phí test

Status
Not open for further replies.
cậu kiểm tra lại kho name dùng để get info xem sao, vì lâu lâu mình get đc 1 vài info đậm chất tàu khựa, vd: zhong tang, xue juntang, .... @@!

Vào cái .xml trong thư mục chứa tool mà xóa bớt rồi save lại nhé chú

xin cái key NIS bên cậu web08 về dùng, confirm là NIS del ngay khi chạy, cơ mà dùng NIS scan cái file rar download về thì ko vấn đề gì @@!
edit: off firewall của NIS đi thì chạy bình thường

mới nhận thông báo của thớt là sever đang hết hạn , có gì các bác đợi thớt gia hạn đã nhé :)

Đã cập nhập xong 1.7:
+ Thay đổi cơ chế check sock, check paidtopia, paidthefastest (bây giờ thì check chuẩn nhé)
+ Cập nhập kho lastname thêm gần 5000 tên mới
+ Generator valid SSN (tool ko lấy số random làm SSN mà generator đúng theo State)
+ fix một vài lỗi nhỏ

Mở lại soft sẽ có thông báo có phiên bản mới. Mọi người ấn vào để tải về

Last edited by a moderator:
Sao có cái phần bên tìm info ở whitepages sao có khung nhập IP mình nhập mà nó báo IP k hợp lệ cái đó thì phải nhập sao nhỉ :binhsua166:

Sao có cái phần bên tìm info ở whitepages sao có khung nhập IP mình nhập mà nó báo IP k hợp lệ cái đó thì phải nhập sao nhỉ :binhsua166:

Bạn điền đầy đủ ip vào đó là OK thôi.
À ko phải điền ip vào cái ô Sử dụng sock đâu nhé. Ô đấy là sử dụng sock để đăng ký email

Tất cả chú ý. Những ai bị lỗi "This Account Has Been Suspended" hay nó hiện lên xong vụt tắt thì đó là do lỗi máy tính các bạn chưa cập nhập đc DNS. Cái này nó tự cập nhập theo máy các bạn chỉ cần chờ một thời gian là nó bình thường ngay. Chứ ko phải do lỗi của tool.

Tất cả chú ý. Những ai bị lỗi "This Account Has Been Suspended" hay nó hiện lên xong vụt tắt thì đó là do lỗi máy tính các bạn chưa cập nhập đc DNS. Cái này nó tự cập nhập theo máy các bạn chỉ cần chờ một thời gian là nó bình thường ngay. Chứ ko phải do lỗi của tool.

Cậu bỏ DotNetBar đi đừng xài nó nữa. Làm giao diện bt thôi cho đỡ lag và tốn ưu tool hơn :d

Update Mediafire đi bác ơi - từ chiều tới giờ vẫn This Account Has Been Suspended lản quá - chờ dài cả cổ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week