Help Robo Info v2 - Tìm info theo cách chuyên nghiệp :d

Newbie đang tập tành offer có bản nào dùng thử ít hôm ko bạn ơi ? Làm được sẽ mua luôn 1 key để xài. :binhsua32:

mình chạy trên máy ảo nó đòi key nữa thớt ơi, có hổ trợ key máy ảo không vậy

vừa cài lại win, nó đòi key mới, chủ thớt cho xin key mới với.

ku moon về buzz a nha , tool có bug cực kỳ nghiêm trọng đó ( a đã test thử 3 lần rùi :binhsua15: ) bug ko ảnh hưởng đến a e off đâu khỏi lo

sao hồi trưa giờ tool không tìm info đc, nó chạy chút xíu là đã hoàn thành, mà không có info nào hết hay để cả buổi trời nó vẫn ghi tìm info mạng thì vẫn bt
cho mình hỏi cú pháp đặt pass như vầy phải không {random}[eeeeee][3] sao mình đặt nó chỉ ra đc cái tên thôi khúc sao còn nguyên
VD: alex[eeeeee][3]

tớ đề nghị là thêm vào chức năng clear girp để tìm info khác nha >.< ... mỗi lần làm lại phải tắt mở lại ức chế quá :|

soft dung rất tốt nhưng mà mỗi lần cài lại win thì nó nhận diện một mã máy khác, bạn update tính năng sao cho cài lại win mà vẫn ko bị mất bản quyền nhé, giống như tớ dung phần mềm seo nhất việt nó cũng kích hoạt thong qua mã máy mà chỉ cần kích hoạt 1 lần thôi lần sau cài lại win vẫn ko cần nhập lại key

soft dung rất tốt nhưng mà mỗi lần cài lại win thì nó nhận diện một mã máy khác, bạn update tính năng sao cho cài lại win mà vẫn ko bị mất bản quyền nhé, giống như tớ dung phần mềm seo nhất việt nó cũng kích hoạt thong qua mã máy mà chỉ cần kích hoạt 1 lần thôi lần sau cài lại win vẫn ko cần nhập lại key
Ghi nhận ý kiến của bạn . Thanks đã đóng góp ý kiến :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week