Help Robo Info v2 - Tìm info theo cách chuyên nghiệp :d

Up phát nào :D . Sáng sớm vui vẻ

Tool thì chưa biết thế nào. Nhưng thái độ hỗ trợ newbie thì không được. Mình mua 2 key hôm qua, hỏi hỗ trợ soft thì chậm chạp, không nhiệt tình. Hỏi hỗ trợ thì mất tích luôn.

Last edited by a moderator:
Tool thì chưa biết thế nào. Nhưng thái độ hỗ trợ newbie thì không được. Mình mua 2 key hôm qua, hỏi hỗ trợ soft thì chậm chạp, không nhiệt tình. Hỏi hỗ trợ thì mất tích luôn.
Nick yahoo cậu là gì nhỉ . Tớ có nói là cậu có thể xem clip hướng dẫn , nếu khó quá thì pm tớ mà :(. Tớ đâu có trốn tránh gì đâu nào :(

up phụ bác , nhân tiện bác cho em hỏi sao bữa nay ko get dc info CA nữa à , em get mà để cả tiếng chả ra dc con nào , làm kiểu gì cũng bị thế , bác xem lại hộ em cái nhé :)

up phụ bác , nhân tiện bác cho em hỏi sao bữa nay ko get dc info CA nữa à , em get mà để cả tiếng chả ra dc con nào , làm kiểu gì cũng bị thế , bác xem lại hộ em cái nhé :)
Để bác chủ Tool lên Hà Nội mình sẽ nhờ anh ấy fix cho :D

Ai mua pmm yahoo mình nhé blackmoon411998. Hoặc gửi $ vào u0554333 ( ngoc quy ) . Memo ghi key và yahoo . Hoặc buzz trực tiếp tớ

lỗi của info CA là ( mỗi IP bọn whitepage.ca nó chỉ cho tìm info 1 lần free, còn muốn tìm lần nữa phải đăng ký tài khoản ở whitepage.ca nhé )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week