Roboforex - ko rút tiền được (cancelled)

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009

Đặt lệnh rút hwa, hnay vô check thấy bị cancel mà ko bit vì sao luôn.
Ai có bị như tớ chưa??
Help. :binhsua23:

UPDATE:
Đây là tiền lãi tớ trade thắng, chứ ko phải dep pp rồi rút vốn wa wmz như nhiều bạn nghĩ.

Last edited by a moderator:
click vào chữ cancelled để biết lý do vì sao nó cancel

thường các broker khi cancel lệnh rút đều có thông báo lý do rất rõ ràng

Đã làm theo cậu, lý do đó cậu. Mà đọc ko hiểu @@

@Cuongdollar: Chơi Forex cũng có cheat ah :(

Thứ 1. Bạn xem lại điều khoản 13.16 của khách hàng nhé. Nó ghi rõ ràng như thế mà :) Xem lại xem đó là điều khoản gì.
Thứ 2. Nếu k tìm thấy điều khoản đó thì nên chat live với supporter hỏi nó cụ thể xem sao đã nhé.
Cứ yên tâm là nó không đến mức scam của cậu đâu .
Thân.

cậu định rút hết từ số tiền pp sang WZ đúng ko?hãy xem lại điều khoản thỏa thuận đi nhá

- - - Updated - - -

Thứ 1. Bạn xem lại điều khoản 13.16 của khách hàng nhé. Nó ghi rõ ràng như thế mà :) Xem lại xem đó là điều khoản gì.
Thứ 2. Nếu k tìm thấy điều khoản đó thì nên chat live với supporter hỏi nó cụ thể xem sao đã nhé.
Cứ yên tâm là nó không đến mức scam của cậu đâu .
Thân.
cam quýt gì đâu, ko có một công ty(có đăng kí kinh doanh) nào chơi bẩn kiểu trắng trợn đó
nếu có nó thì nó nâng PIP thôi.hahhah
tui đã nói rùi ko có chuyện rửa tiền thỏa mái đâu

Mặc định nó tự tính toán số tiền được phép rút, chứ làm j có vụ dep pp rồi rút wmz rửa tiền ah?
Đó chỉ là tiền lãi tớ thắng. Đang PM support hỏi thử..

hôm nay mình lại rút mọi việc vẫn bình thường tự động pay trong 1s
tình hình chủ thớt ra sao roài?

Nó bảo tiền dep từ paypal nên khóa PROFIT trong vòng 15 ngày. ĐM nó ở đâu ra cái rule đó, mới thêm vào ah?
Còn câu hỏi về việc TẠI SAO LẠI KHÓA 200$ TAO NẠP VÀO? ~> Câu hỏi này nó chưa chịu trả lời cho tui.

Khóa profit còn chấp nhận đc, đằng này nó khóa luôn cả tiền tui nạp vào, giờ acc balance còn có vài xu lấy j trade.

Ảnh chi tiết về ticket tớ mở, hơi dài, anh rãnh thì coi wa cho hiểu thêm:

Tôi cũng hoàn toàn đồng ý với bạn,ko có chuyen dep vào mà ko thể trade nếu tiien đó là ok
Nhưng mình biểu cậu rồi,hãy thật bình tĩnh khi chat,họ chưa reply câu hỏi của bạn
Vì sao lại khóa số tiền dep? Thì bạn đã nóng vội dọa họ rồi. Thực tế nó ko giúp giải quyết
Vấn đề( cái này chỉ là thực tế mình đã từng gặp phải chứ ko có ý trách cậu đâu nhá),cậu phải chờ câu trả lời của họ ròi mới có những bước đi tiếp theo. có thể chát trực tiếp nếu thấy chờ quá lâu.nếu họ ko giải. Quyet van de
Thỏa đáng thì báo cáo lên paypal
,
Còn chuyen dieu khoản điều kiện thì bất kì trang web nào
Cũng bao lưu quyền duoc bo xung,them hoac thay đổi
bạn à . PP là vấn đề nhạy cảm thế nên ko đơn giản cả 2 bên để giải quyết nó. thế nên chỉ có bọn công ty forex ở mĩ mới hay chấp nhận nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week