Help Roboform vs Tool Get info Free .Có hướng dẫn sử dụng

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Hiện tại có nhiều newbiew từ các lĩnh vực mmo đổ về offer . Mình tạo Topic này ra nhằm giới thiệu Tool Get info Free dễ sử dụng .

-Sau đây mình sẽ hướng dẫn cách sử dụng :

Bước 1 : Các bạn vào web này download Tool Get info về .

http://www.mediafire.com/?mum2m0lkl7c6wza

Bước 2 : Giải nén phần mềm vừa download về .

Bước 3:

-Tới phần này mình sẽ dùng hình ảnh để chỉ các bạn cặn kẻ hơn :
[
IMG][/IMG]

Các bạn thấy hình trên mình ghi chú thích 1 2 3 sau đây mình sẽ giải thích :

1 : Đường dẫn đến file và Mail Format

2 : Tìm list info mới

3 : Tạo info

[/URL][/IMG]

Cái này là phần 1 : Đường dẫn đến file và Mail Format

1 : Đường dẫn . Mình click vào tìm folder . Admin ---> My Documents ---> My RoboForm Data ---> Default Profile . Đó

là xong bước

tạo đường dẫn cho Tool get info . Vì mình làm trên máy của mình nên không chắc có giống máy các bạn làm hay không

. Nhưng điều quan trọng ở đây . Đường dẫn phải tới đích Default Profile thì Roboform mới nhận được nhé .

2 :Enter mail Format . Lúc đầu các bạn vào thì nó sẽ hiện sẵn những chữ này " evorlet_(firstN)(lastN)(yearbirth)@gmail.com " . Các

bạn xóa hết dòng Format đó đi rồi copy Format này vào : " (firtN)(random)(random)(lastN)(random)@gmail.com " .

Đó là xong công đoạn tìm đường dẫn và Format cho Get info .

Bước 4 : Các bạn nhìn lên hình đầu tiên chú ý phần 3 vs 2 :

Sau khi tạo đường dẫn và Format các bạn nhấn vào 3 để tìm list info . Sau khi tìm được 1 info ưng ý . Các bạn nhập vào

phần 2 để tạo info trên roboform .

Mình mong các bạn sẽ làm tốt với Tool Get info này . Cảm thấy bài viết này có ích thì hãy thanks mình nhé

Last edited by a moderator:
tool free của evorlet lúc trước đây mà
dù sao cũng tks thớt có tinh thần chia sẻ cho newbie:)

Xin lỗi mấy bạn.Mình đã update lại link dow Get info . Về phần roboform thì mình sẽ típ tục update nhé .

tool của lão evolet đây mà sài từ lúc mới ra đc 1 ngày. giờ get info làm gì nữa trong khi người us ko còn cập nhật lên các trang đó để thêm thông tin về mình nữa đó là lý do tại sao off ngày càng lead kém. tại 1 phần là info ko còn chính xác nữa và sock cả 2 thứ đó bị black list hết rồi. chỉ có cách sữa đổi tất cả mới mong ăn off lại tốt như xưa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,648
174,930
Latest member
hiepphuocexpress

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week