roibtc.com lãi giờ up 10%h/48h, min 1$

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
ref 10%x10=1
rcb 70%x1=0.7 chứ thớt
hoa hông từ tuyến dưới có 2.8 thôi cậu à. muốn 10% phải có ít nhất 500 reg đầu tư :D mình mwosi có 5 ref

ref 10%x10=1
rcb 70%x1=0.7 chứ thớt

Cậu có hiểu mình đang nói gì không đấy . Monitor hyipmon đang tống tiền roibtc.com bằng cách báo problem và tất nhiên là allmonitors sẽ set problem theo. -> mọi người chạy sạch vui không ạ. rất có thể nó sắp báo not paying roibtc vào danh sách scam rồi nhé. báo thằng admin bố thí cho thằng hyipmon ít tiền đi tiếc gì nó mấy đồng lẻ.

Cậu có hiểu mình đang nói gì không đấy . Monitor hyipmon đang tống tiền roibtc.com bằng cách báo problem và tất nhiên là allmonitors sẽ set problem theo. -> mọi người chạy sạch vui không ạ. rất có thể nó sắp báo not paying roibtc vào danh sách scam rồi nhé. báo thằng admin bố thí cho thằng hyipmon ít tiền đi tiếc gì nó mấy đồng lẻ.
Ko phải chơi HYIP là nhìn vào thông tin từ mấy site đó đâu cậu. Người đời còn thông minh hơn mấy thằng admin mấy site đó nhiều

Tất nhiên nếu cậu biết là nó bị thế thì chẳng sao nhưng như thế thì ai dám vào thêm mà hyip không có new member thì có được 3 ngày. mấy site dạng này thằng admin chỉ ngồi chời ai dep to là del account mà bị báo scam thì thằng nào nó dep thêm nữa.

Tốt nhất là chờ đợi hyip không phải vội đâu bạn cứ để xem nó qua không nếu qua thì lại thoải mái quá rồi, lúc đó tha hồ chiến.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week