SCAM Romitrade.com 135% sau 2 ngày.

uh..mình cũng bị như thế trừ phí hết lun
chắc là bạn ý gửi sai rùi

Thôi chít rùi..sao lại thế này nhỉ..mình vẫn send money như mọi khi mà..TK PP của mình đã verified mọi khi mình send ko vấn đề gì sao giờ lại thế này chứ.:(

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

Hix hix, pạn dùng cái nào mà gởi vào PP vậy..... bó tay, nhận dc 0.28, fee hết 0.28 lun..... Mình nhớ là PP chuyển PP free mà.... Hay để mình refunds lại rùi gửi qua AP đi ,mail: [email protected]......

OK bạn thử refund lại xem sao, có thể lúc gửi mình ko để ý lại click ở Tab "online purchases" rùi...hic..

mình đk mất rồi
hẹn lần sau vậy

Ko sao, ban da reg picoprofit chưa? mình mở 1 topic về site này nữa, instant payment, site romitrade này đang pending payment...thấy nghi quá..các bạn từ từ hãy invest tiếp nha..

thông báo cho thuhuong 88 biết là mình có proof site này rồi nhé,pay pending nhưng $ đến sau khoảng vài giờ kaka

thông báo cho thuhuong 88 biết là mình có proof site này rồi nhé,pay pending nhưng $ đến sau khoảng vài giờ kaka

đấy là bạn withdraw daily profit hay seo ấy chứ, còn mình rút cả vốn (30$) + lãi (10.5$) đến giờ vẫn pending ( hơn 1 ngày rùi). Nguy cơ bị ăn quả cam đầu mùa rùi..hu..hu..

Nguy hiểm quá, mình còn 10.5$ gốc + 3.67 lãi, đến tối nay mới nhận.....Pending..............................................................

đấy là bạn withdraw daily profit hay seo ấy chứ, còn mình rút cả vốn (30$) + lãi (10.5$) đến giờ vẫn pending ( hơn 1 ngày rùi). Nguy cơ bị ăn quả cam đầu mùa rùi..hu..hu..
bạn cứ chờ thử xem sao,tại vì mình đầu tư có 1 ngày rồi rút nên chắc ăn hơn,mà minh rút $ khoảng vài tiếng sau là có $,nhưng ko dám dep tiếp vì thấy nguy ngờ mấy site pending lắm,chơi mấy site instant cho chắc ăn khỏi lo lắng chờ đợi

Nguy hiểm quá, mình còn 10.5$ gốc + 3.67 lãi, đến tối nay mới nhận.....Pending..............................................................

Mình vừa send lại 0.28$ refback commission cho bạn rùi đấy, bạn check xem có bị trừ fee ko nha..

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

mình refund lại cho bạn rùi đếy

Mình send lại cho bạn rùi đấy, check xem có vấn đề gì không nhé, thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week