|RouteNote| Net mới cho anh em Reup :) | Chia sẻ lên tới 85%

thế chốt lại là có nên tham gia em nó không ạ. em join rồi và nó đã chấp nhận nhưng em còn đang lưỡng lự chưa đồng ý. ^^! không biết nên nuôi GÀ hay là theo thằng này hơn. bác nào cho em lời khuyên với!
Join thử 1 kênh cùi mà test, kênh ngon thì cứ để mà chăn Gà :rolleyes:

Dm mấy video ăn cả tuần ni. Sáng ni dậy bỗng bị chặn toàn thế giới hết. Vãi cả người. Kênh đã vào GA, k biết nhiều video bị chặn có bị gì k nữa. Bạn nào bit chỉ giúp với. :(

Dm mấy video ăn cả tuần ni. Sáng ni dậy bỗng bị chặn toàn thế giới hết. Vãi cả người. Kênh đã vào GA, k biết nhiều video bị chặn có bị gì k nữa. Bạn nào bit chỉ giúp với. :(
chặn thì xoá hết đi, tháng sau lấy ra chiến tiếp

join tạm một kênh đang trạng thái tốt tự nhiên bị đá, ko hiểu nổi hay ăn non nhỉ

bị chặn nó cho sang trạng thái vàng. chặn nhiều là sang đỏ đấy bác ạ. del video đi.

kênh cùi mà nó cũng đá ko lý do đây này
bác bị đá à? vào bao lâu thì bị đá thế bác. em mới vào dc 2 hôm chưa thấy gì ^^! chắc phải 1tháng no mới đá nhỉ vì 45 ngày mới thanh toán mà.

bác bị đá à? vào bao lâu thì bị đá thế bác. em mới vào dc 2 hôm chưa thấy gì ^^! chắc phải 1tháng no mới đá nhỉ vì 45 ngày mới thanh toán mà.
dc 2 tuần

up prooff cho các bác chiến :D

Kênh chết, kênh đá có pay không bác

các bạn cho t hỏi với , net này nó có phần chặn 1 số nước xem vidoe ko ?
Đã là net youtube thì net nào cũng có chức năng đó nhá o_O
Kênh chết, kênh đá có pay không bác
Contact thì pay, reup thì phải để nó xét, nhưng chắc reup ko pay đâu. Đá kênh thì chắc là ít đá lém, mà đá thì chắc là ko pay đâu :rolleyes:

Net này vào thì dễ, ra thì khó, và chắc chắn không pay nhé.
Còn 1 net nữa là Sharknation nhưng là net con của thằng routenote này, đều cam nhé, nhiều bác chơi từ tháng 8 kênh vẫn xanh lè mà k được pay

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back