Waiting for Answer RP happy1801 scam acc vip72

Status
Not open for further replies.

oxifirez

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Hôm qua thằng a gửi tiền nhờ mua vip72 để vào group của happy1801 , khuya thấy nt "bị lừa rồi e ơi" thôi thì giờ lấy log chat RP dùm luôn :mad:
Nick MMO: happy1801
Nick Yahoo: ad_happygroup
Nội Dung: scam acc vip72
Link Topic Scam:

http://mmo4me.com/threads/tuyen-5-newbie-vao-group.180247/

http://mmo4me.com/threads/tiep-tuc-tuyen-3-newbie-vao-gr-happy.182543/

Proof:

Nhân tiện hỏi luôn đưa user name + PIN thì làm sao nó lấy được pass nhỉ? Sáng ra đã pm @congchuaxuhoag lấy lại pass rồi mà bị change tiếp?

Last edited:
Nhân tiện hỏi luôn đưa user name + PIN thì làm sao nó lấy được pass nhỉ? Sáng ra đã pm congchuaxuhoag lấy lại pass rồi mà bị change tiếp?
Day la 1 ly do chinh ma dich vu minh bay gio cho thue khong kem PPIN nua :D

mình cũng đang thắc mắc muốn restore thì phải cần tài khoản đã thanh toán chứ nhỉ?
Khong can biet gi het. Chi biet user + pass + ppin. Sau do ban co change pass thanh the nao thi nguoi ta van change lai duoc.

Mời bạn @happy1801 vào đối chất nhé.

Đọc mấy bài tuyển mem như thế này đã không thấy thiện cảm lắm rồi. Kinh nghiệm thêm một ít.

haz scam nhiều quá .. chia buồn cho chủ thớt :oops:mà ko biết có quen với thớt ko nhỉ :D

chia buồn với bạn

bao nhiêu topic tuyển mem offer mà cứ đòi đưa tiền mua sock trước. Hic. Khó của NC, muốn học mà ngại khoản này quá

Chào bạn @oxifirez !
Theo Rule, chúng tôi xử lý như sau:
@happy1801 banned forever để tránh Scam cho các bạn MMO, topic close, trường hợp bạn @happy1801 muốn vào trả lời vì 1 lý do nào đó, thì bạn hãy clone ID MMO và inbox nhờ MOD mở lại để vào trả lời nhé.
Các bạn hãy cố gắng thận trọng, để tránh bị kẻ xấu lợi dụng nhé.
Chúc các bạn vui vẻ và gặp nhiều may mắn.

Last edited:
happy1801 has banned :)

Cần đối chất thì PM Yahoo mình unbanned nick lại nhé.
Đã xử lý xong cho bạn chủ topic nhé. Chúc bạn may mắn và không bị lừa thêm nữa bạn nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week