RQ: Lập team YTB: Cần những thành phần tâm huyết....

kevill123

Junior
Reactions
29
MR
0.054
Thật sự là mình cũng gà thôi .
Vào xem các pro show proof khủng mà thèm qá.
1 phần cũng là vì miếng cơm , manh áo nên mình xác định tìm hiểu theo đến cùng với ytb .
2 là vì lý do chiến 1 mình cũng chỉ lẻ tẻ kiếm đc vài $, rồi lại bị die kênh > nản . Cơ mà phải cố gắng .

>>> Muốn lập 1 team cùng nhau ngâm cứu rồi tìm ra hướng phát triển của nhóm, cũng như của riêng mình. Mong muốn cùng nhau chia sẻ, cùng nhau kiếm tiền. Chỉ ra những cái mình biết, nhận lại những cái mình chưa biết... Nhằm hoàn hảo hơn trong cách chiến ytb cũng như cách re-up , lách luật an toàn nhất .

Mình k nói đến những pro chiến 1 mình độc lập nhé. Vì họ giỏi rồi, họ có thể tự kiếm cho mình 1 khoản tiền kếch xù ^^. Mà nhiều người như mình mơ ước ...
bạn nào tâm huyết thì cùng theo mình lập team.

Mình cũng tham gia mmo lâu rồi. cái gì cũng đã chiến qa. cơ mà còn kém lắm. Mong được phát triển, tạo nền tảng , thu nhập lâu dài nhất có thể. Mong tìm người cùng trí hướng.

p/s : Newbie thì cạch hộ mình nhé. Vì lập team đòi hỏi người đã có hiểu biết về YTB nhất định .

- Skyper : kentinternational1 < dùng skyper trao đổi sẽ tốt hơn ...

Thanks

Last edited:
newbie có được theo team k thread :D

Cần cù rùi sẽ thành công. Nói chung tự tìm hiểu và ngâm cứu cho mình cách đi đúng đắn là được. Chơi cái này nói chung vừa dễ cũng vừa khó

Cần cù rùi sẽ thành công. Nói chung tự tìm hiểu và ngâm cứu cho mình cách đi đúng đắn là được. Chơi cái này nói chung vừa dễ cũng vừa khó
Chiến theo team sẽ hiểuk quả hơn nhiều cậu ah :D. 1 mình thì mình cũng có cách chiến của mình :) . Cơ mà mình muốn "theo chân" những pro như team ca$ ....

Chiến theo team sẽ hiểuk quả hơn nhiều cậu ah :D. 1 mình thì mình cũng có cách chiến của mình :) . Cơ mà mình muốn "theo chân" những pro như team ca$ ....
cái này phải chờ đã bạn ah , test cách làm thành công thì mấy chia sẻ được. Ko thành công thì anh em làm cùng nó cũng mất công ra

team cas hả mình có cậu bạn theo team cas tính đến thờiđểm này vẫn chưa đào ra được thu nhập nè

cái này phải chờ đã bạn ah , test cách làm thành công thì mấy chia sẻ được. Ko thành công thì anh em làm cùng nó cũng mất công ra
ý của mình là đưa lên vấn đề rồi cùng nhau giải quyết, rồi tìm hướng phát triển kênh ... Ví dụ chơi đề tài AA k ăn thua ta tìm hướng đi khác tốt cho cả team, rồi cùng nghiêm cứu cách chiến. Team bao h` cũng hiệu quả hơn nhiều chứ :)

team cas hả mình có cậu bạn theo team cas tính đến thờiđểm này vẫn chưa đào ra được thu nhập nè
Mình đã từng tham gia, nhưng k đi đến cùng. mình bắt đầu chơi ytb thì vào team đó . đến h` kênh mình vẫn live, video toàn re-up :) . Chanel việt > kém doanh thu, cũng k chú trọng vào kênh đó mấy nữa .:)

Mình đã từng tham gia, nhưng k đi đến cùng. mình bắt đầu chơi ytb thì vào team đó . đến h` kênh mình vẫn live, video toàn re-up :) . Chanel việt > kém doanh thu, cũng k chú trọng vào kênh đó mấy nữa .:)
Noi chung là cach chơi và kiếm nguồn để úp reup kiểu gì thôi. còn Seo thì mỗi người một hướng

cũng biết một ít nhưng nghĩ tự thân vận động thì nên hơn.xài nhóm mau nát.
Nát . ý bạn là nát với cái gì ?? :D . đúng là sn của mấy ông việt nam , xl chứ mình cũng là ng vn thôi . cơ mà nhìn chung các bạn thiếu tinh thần đoàn kết, chia sẻ vL ra.
Nhìn bọn nước ngoài ý .... :D . Gạch đá mình chấp nhận :)

mình cũng tập tành chút re-up, kênh live gần tháng rồi nhưng bị bọn nước ngoài nó chửi nhiều quá nên tạm dừng 1 thời gian tìm hưóng khác :(:(:(:oops::oops::oops:

mình cũng tập tành chút re-up, kênh live gần tháng rồi nhưng bị bọn nước ngoài nó chửi nhiều quá nên tạm dừng 1 thời gian tìm hưóng khác :(:(:(:oops::oops::oops:
kệ nó chứ cậu. Nó chửi cơ mà nó còn đâm vào nó xem video của mình. Đó là hướng của keny sang đấy :D . gạch đá thoải mái . Nên chiến tiếp :)

Nát . ý bạn là nát với cái gì ?? :D . đúng là sn của mấy ông việt nam , xl chứ mình cũng là ng vn thôi . cơ mà nhìn chung các bạn thiếu tinh thần đoàn kết, chia sẻ vL ra.
Nhìn bọn nước ngoài ý .... :D . Gạch đá mình chấp nhận :)
cho e xin 1 slot vs mấy cái vớ vẩn cơ bản e đều biết

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week