Ask RS bi lock acc

kalong_12

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Khong hieu sao cai rapidshare no ban acc minh 2 lan rui , minh choi game voi movies . Acc truoc van con 3k rapid va 2 thang Prenium , the ma no van lock , acc nay moi dk dc 2 bua thi no cung lock lun , co ai bi giong minh ko ?

newbie07

Newbie
Reactions
138
MR
0.000
Nếu cậu mua Rapid từ ai đó chẳng hạn thì RS lock là chuyện rất bình thường vì nó có lí do nghi ngờ đó. Tốt nhất là tự mua Rapid bằng PP của mình. Đắt một chút nhưng đảm bảo an toàn!

helloanhem

Junior
Reactions
48
MR
0.000
nó tích hợp bộ lọc mới rồi detect thấy có file vi phạm bản quyền là lock, tui bị del acc premium 2y + 13k point + 6T, đau lắm, thằng rs nó ko gánh nổi do thằng mu chết nên bao nhiêu dữ liệu đập vào mặt nó giờ nó giở trò đó mà

Reactions
350
MR
0.002
cái chính, cậu mua từ đâu????

có thật cậu mua bằng tiền của cậu ko

hay đi reg point của người khác

hàng vi phạm bản quyền thì nó lock thôi . acc mình premium 2 năm . còn 20k rapid trong ấy mà vẫn bị lock chứ đâu phải là mua từ đâu

Vậy nếu người ta chỉ dùng để backup, không post link đi đâu cả. Vậy ai là người report vi phạm bản quyền và ai là người check? Account Premium của cậu cậu mua bằng tiền thật sự của cậu hay là mua qua người nào khác? Khi bị lock account cậu có gửi thư support của nó hỏi lí do không???

Trường hợp acc của tui thì ko có mua bằng đâm thọt gì hết, point kiếm được từ thời xa xưa ko xin hay mua của thằng nào, acc tui thì dùng để share nên bị lock chắc dễ hiểu, còn trường hợp ko share có bị lock ko thì thấy chưa ai phản hồi rõ ràng như thế nào, mail support thì nó nói vi phạm bản quyền và nó sẽ lock mãi mãi luôn, tức quá tiếc 13k point + 2year premium xin nó là khôi phục lại account và nói là chỉ để pre để down mà nó cũng ko cho luôn, thằng này ở ác với uploader dã man kiếm bao tiền cho nó, xin nó mở lại acc để down cá nhân mà nó đá đít ko thương tiếc, ko vì traffic của site thì cho nó vào xọt rác lâu rồi

quote từ nó nè

rely1, hỏi nó tại sao acc bị tèo

Code:
Hello,

We have been informed that you violated our terms of use by distributing
copyrighted data (for example music or movies) through RapidShare.

In case of a violation of our terms of use, we reserve the right to close your
account, block access and delete accounts with all content.

Accounts which have been blocked for this reason will not be restored.
In your own best interest, we strongly recommend that you make sure to avoid
copyright infringements in the future.

Best regards,
RapidShare AG - Anti-Abuse Team

RapidShare AG
Schochenmühlestrasse 6
CH - 6340 Baar

reply 2, lúc xin mở lại acc để download only

Code:
we regret to inform you that RapidShare AG will not give you a refund or restore
your closed Account 15476410, as you have repeatedly and deliberately violated our
terms of use by distributing copyrighted material through RapidShare.

love_token273

Banned
Reactions
2,085
MR
0.000
chỉ sử dụng để Backup thoai đừng có Post link em này đi bất cưa đâu :D, mình 15TB roài và mua bằng PP của mình, dùng vẫn khỏe, và nhớ làm cái cam kết với nó là chỉ sử dụng RS để lưu trữ file và không chia sẽ link cho bất kỳ ai, và nhất là đừng log nhiều IP 1 lúc nó Banned đó :D

chỉ sử dụng để Backup thoai đừng có Post link em này đi bất cưa đâu :D, mình 15TB roài và mua bằng PP của mình, dùng vẫn khỏe, và nhớ làm cái cam kết với nó là chỉ sử dụng RS để lưu trữ file và không chia sẽ link cho bất kỳ ai, và nhất là đừng log nhiều IP 1 lúc nó Banned đó :D

free thì nó cho mình up tối đa là bao nhiêu nhỉ ???

Vậy nếu người ta chỉ dùng để backup, không post link đi đâu cả. Vậy ai là người report vi phạm bản quyền và ai là người check? Account Premium của cậu cậu mua bằng tiền thật sự của cậu hay là mua qua người nào khác? Khi bị lock account cậu có gửi thư support của nó hỏi lí do không???

hix . acc mình là nó tự dùng point của mình up lên mà . 2 năm nữa mới hết premium . do mình backup link cho mem down nên bị block . send mail cho nó thì nó ko reply lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week