RuaVietGroup lại scam

Status
Not open for further replies.
đợi Rùa đi hiện giờ Rùa đang rối lắm , và mệt mõi lắm nếu đó là do Rùa bị scam nua~ và không phải bạn thì Rùa sẽ bồi thường tiếp, thôi Rùa mệt quá rùi và chẳng muốn làm gì hết chán lắm lắm............

Tớ chẳng biết Rùa là ai nhưng có vài topic nói cứ như uy tín của cậu Rùa ngang anh Dương vậy.Nói chung mình không thích anh ta.Vậy mà cứ nói mạnh này nọ.
Chia buồn chủ thớt.Giang hồ hiểm ác!

Rùa send tiền kia là chơi đẹp rồi kêu ca gì nữa!!!
Mất nick yahu cài lại win rùi lằng tằng nhằng thế kia ai chả chán...
Vẫn còn tâm trí bồi thg` cho nạn nhân là may lắm rồi :D

E xin thế với bác em nói dối dkm e làm con c.h.ó. *** hơi đâu lừa đảo 10usd đâu.
Nick của em và bác đã add nick nhau rồi. Tại sao nó lại hiện lên chữ ko có trong danh sách liên lạc??????
Em chỉ muốn lấy lại 10usd thuộc về em thôi. :(( Vì đó là tất cả mồ hôi công sức cả tháng em mới kiếm được :((
Vãi lừa tình tập 2 =). Nick thằng kia có 5 chữ X còn của nạn nhận có 4 chữ X :binhsua160:
toàn các cao thủ scam :binhsua162:

Rùa send tiền kia là chơi đẹp rồi kêu ca gì nữa!!!
Mất nick yahu cài lại win rùi lằng tằng nhằng thế kia ai chả chán...
Vẫn còn tâm trí bồi thg` cho nạn nhân là may lắm rồi :D
Nói thật với bạn mình cũng chán lắm rồi. Vửa đi nhậu về thì pm rùa thì nhận được tin mình nhận tiền rồi. Móa thế mới *** chứ. Đkm nó chán ko biết làm j luôn đây này. Cứ upp lên cho admin hay mod xử sao thì xử. mình vẫn đang chờ bồi thường của rùa. Bó tay.....

vãi nhỉ đã bít nó scam 1 lần rồi mà vẫn đâm đầu vào cái này gọi là chết vì ngu đấy ( sr hơi quá lời nhưng thẳng mà thật)
còn rùa cử đổ cho mất rồi scam ngta vậy thì chẳng có ai scam hết cử đổ cho mất pass đủ thứ nếu là mất thật thì cũng phải chịu trách nhiệm chứ vì lỗi do mình chứ k phải do ngta ngta tin tưởng thì mới gửi tiền giờ cứ kêu mất rồi xua tay rũ bỏ trách nhiệm

dù ko dính phải nhưng là mem di qua thấy chuyện bất bình ko nói ko dc :))

Nói thật với bạn mình cũng chán lắm rồi. Vửa đi nhậu về thì pm rùa thì nhận được tin mình nhận tiền rồi. Móa thế mới *** chứ. Đkm nó chán ko biết làm j luôn đây này. Cứ upp lên cho admin hay mod xử sao thì xử. mình vẫn đang chờ bồi thường của rùa. Bó tay.....
10 đô này thì cạp cũng mệt nghỉ đây :-s

Rùa uy tín mà.... mình là newmember nên mới giao dịch với Rùa 2 lần nhưng thấy khá uy tín đấy chứ. Cõ lẽ chủ thớt gửi nhầm tiền cho ai ý chứ ... chả nhẽ danh tiếng gây dựng bấy lâu chỉ để bán lấy 10$ :))

vãi nhỉ đã bít nó scam 1 lần rồi mà vẫn đâm đầu vào cái này gọi là chết vì ngu đấy ( sr hơi quá lời nhưng thẳng mà thật)
còn rùa cử đổ cho mất rồi scam ngta vậy thì chẳng có ai scam hết cử đổ cho mất pass đủ thứ nếu là mất thật thì cũng phải chịu trách nhiệm chứ vì lỗi do mình chứ k phải do ngta ngta tin tưởng thì mới gửi tiền giờ cứ kêu mất rồi xua tay rũ bỏ trách nhiệm

dù ko dính phải nhưng là mem di qua thấy chuyện bất bình ko nói ko dc :))
bạn có đọc kỹ không mà nói thế ? mình đã bồi thường nhưng lại bi scam tiếp coi #8 nhe không coi từ đầu mà cứ ở đó chém , còn nữa bạn kia cứ yên tâm mình đang truy IP và thông tin thằng scammer kia , và sẽ bồi thường nếu không phải do bạn làm

bạn có đọc kỹ không mà nói thế ? mình đã bồi thường nhưng lại bi scam tiếp coi #8 nhe không coi từ đầu mà cứ ở đó chém , còn nữa bạn kia cứ yên tâm mình đang truy IP và thông tin thằng scammer kia , và sẽ bồi thường nếu không phải do bạn làm
OK nghe được câu này của rùa thì mình yên tâm hơn 1 tý. Truy nhanh giúp mình nha.:((. Đang cần gấp gấp lắm :((

Mọi người cần cẩn thận hơn với kiểu uy tín ảo này, vì mình đã pm RuaVietGroup 2 3 lần nhắc verify Service, nhưng rồi không thấy đâu...
Đấy là mình nhắc trước thế.

Bạn RuaVietGroup có 48h để trả lại 10$ cho kixxixxi (thật).

càng ngày càng lắm kiểu scam #:-s

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

Làm ra tiền đã khó, giữ đc tiền còn khó hơn :((

Trong MMO và UG không có 2 từ gọi là uy tín ở đây . Đến ngay cả người mình gặp mặt rồi làm ăn rồi chơi thân với mình khi scam còn bỏ biệt xứ mà đi ấy chứ .

chia buồn cùng chủ theat và mong ông bạn Rùa sớm lấy lại uy tín ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week