RuaVietGroup -- Vài Lời Tâm Sự Và Nhắn Gửi !

chẳng biết nói gì hơn ngoài vài câu nho nhỏ " vạn sự khởi đầu nan " :)

Gian nan bắt đầu nản, rồi tiếp đó sẽ là " Quay đầu lại là bờ " đúng ko :hihi:

Dont worry babie, everything'll be ok !

Anh Rùa già rồi nhỉ! Chúc a Rùa kiểm thật nhiều tiền mua phi cơ! :binhsua172:

50 chai /tháng --> rùa nó sắp sắm con này cmnr

đôi lời gửi đến Boykent và những người bạn đang nợ Rùa...
Em biết rồi anh Rùa! Từ từ em trả mà :m099:

Kể từ lúc bước vào thế giới MMO đầy hư ảo và chẳng biết ai là thật :m014: Nhiều lúc cứ nghĩ mình đã lạc bước hoặc phải sa chân và những điều cấm kỵ rồi, nhưng chính nhờ những người bạn cực kỳ tốt như Rùa mà đã giúp mình vượt qua những điều ấy... Mình cám ơn Rùa nhiều nhiều lắm... :m178:

Phong cũng hứa với rùa số tiền ấy sẽ được gửi trả trong thời gian sớm nhất, và Phong sẽ đem xuống tận nhà Rùa để trả để chứng tỏ Phong biết ơn Rùa thế nào
:m087:

Em biết rồi anh Rùa! Từ từ em trả mà :m099:

Kể từ lúc bước vào thế giới MMO đầy hư ảo và chẳng biết ai là thật :m014: Nhiều lúc cứ nghĩ mình đã lạc bước hoặc phải sa chân và những điều cấm kỵ rồi, nhưng chính nhờ những người bạn cực kỳ tốt như Rùa mà đã giúp mình vượt qua những điều ấy... Mình cám ơn Rùa nhiều nhiều lắm... :m178:

Phong cũng hứa với rùa số tiền ấy sẽ được gửi trả trong thời gian sớm nhất, và Phong sẽ đem xuống tận nhà Rùa để trả để chứng tỏ Phong biết ơn Rùa thế nào
:m087:
:m098: tâm sự thôi chứ biết tính tình mõi người mà :m011: giờ đuối quá chứ không như thời huy hoàng nữa Phông ơi !

Phong biết mà :m099: Phong cũng thế nè :m098: Nhiều lần muốn xuống rùa chơi mà gặp cái eo ko xuống dc. Buồn quá :m017:

bài tâm sự đầy ý nghĩa cám ơn ban đã cho tôi những phút nhớ lại những gì đã qua.va sẽ cố gắn vượt lên những gì đang có

Mấy bác làm ăn giỏi quá,nghĩ mà thấy mình bất tài quá.
CHúc mọi việc đều ổn với tất cả nhé.

Tính rùa tốt thật, đọc những dòng tâm sự mà thấy tự hào về mmo của chúng mình quá ^^
Chắc sau này ra đi làm rùi cũng dành thời gian cho MMO như rùa ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week