Rule Chatbox

VongTinhQuyet

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
sáng nay bị Trung_Peter(chẳng biết là mod hay admin :binhsua20:) ban cb mà mình tìm mãi không biết nó rule nằm chỗ nào
:binhsua15: ai cho mình biết rule chatbox nằm chỗ nào không ?

Rút kinh nghiệm nhá, có muốn spam văng tục chửi bậy mà ko bị ban thì trước hết cứ kết thân với mấy vị trực sb đi đã.
Ra đường ko quen mà chửi bậy xem, nó chả oánh cho vỡ mồm í:binhsua12:
Cứ quen thân rồi thì thoải mái đê

thank bạn nha mình mới vào nên thiếu kinh nghiệm :m181:

Upvote 0
:binhsua18:nguyên tắc spam lúc hotboy đang nói chuyện thì bị ban, còn lúc member nói chuyện spam thì không bị gì à

Mình ko phải mod , nhưng chắc chắn trừ khi mình ko thấy . Nếu mình thấy spam sẽ lập tức có biện pháp :)... Ko chỉ riêng ai !

Upvote 0
Riêng ta thì đề nghị thêm cái nút ẩn/hiện Rule trên SB. Điều này chắc chắn ai cũng sẽ thấy và sẽ xem, sau này sai phạm dựa theo đó mà trảm :m021: Chử cứ mỗi lần ban member nào, rồi member đó lại lên hỏi rule này rule nọ ko có rule Sb thì lấy quyền gì ban thì lại phiền :m020:

Upvote 0
:m020: Đây là hậu quả việc các mod sb lơi lỏng trong việc quản lý đây mà :m099:

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?95...n-mrlamhip-conduongdautu-wsnssiw-chui-tuc-the
topic report có nội dung tương tự vẫn chưa được xử lý :binhsua12:
hay ở mmo4me công lý chỉ là diễn viên hài :m131:

Cậu này lôi thôi quá, đi kiếm $ đi.
Mod còn chửi bậy nữa là ai, lên cái sb ngày nào tụi nó chả chửi nhau bằng đủ thứ tiếng mà phổ biến nhất là Đan Mạch, Việt Nam.
Ko phải chuyện xử lý hay ko xử lý, mà tại cậu ko rõ rule mới vào sb chưa có màn dạo đầu đã bắt chước các cao thủ spam thì bị vậy là đáng rùi

Upvote 0
1) Nói cho vui, ko có ý xúc phạm danh dự nhân phẩm người khác. Hoặc có thể là văn tục nhưng không mang tính chất nói với 1 đối tượng cố định :m131:
2) Cố tình dùng lời lẽ thô bạo, nặng nề, chửi mắng hoặc mang nội dung xúc phạm,nhân phẩm danh dự người khác

Các bạn chọn loại nào bị ban đây :m131:

Upvote 0
sb là nơi thư giãn nhưng đột nhiên Trung_Peter xuất hiện ban VongTinhQuyet 3 ngày:binhsua24:
:binhsua15: mình im lặng ngồi coi sb xem những người làm giống mình có bị xử phạt tương tự ko... sau 10h liền đủ các loại spam icon, xúc phạm người khác, ... không ai thấy bị ban ngay cả khi mod cũng đang chat ở sb :binhsua10:
:m196: vậy mình bị ban là do trời mưa hay sao...

Thư giãn nhưng không có nghĩa là chỉ mình bạn thư giãn, đừng làm ảnh hưởng đến người khác bằng việc spam chatbox bằng icon.
Nó giống như bạn vào sân đá bóng và sút bóng lung tung cả sân vậy.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week