Rụng rời chân tay khi chứng kiến cảnh tượng dâm đãng của vợ

Mấy bác dẹp dẹp dẹp ngay đi, thớt là girl chắc đọc trên báo thấy sửng sốt qua đang lên cho ae MMO tìm cách tằng sinh lý để cs tình dục tốt hơn thôi. thớt vào close cái. mấy thánh vào nói haiz lắm , đây mới là hp thật sự mọi người ak:binhsua36:
[video=youtube_share;b9eANLzESUI]http://youtu.be/b9eANLzESUI[/video]

Last edited by a moderator:
bạn hãy chia sẻ với vợ bạn thì đúng hơn là bạn đánh vợ, bạn cũng hiểu sinh lý là do tự nhiên mỗi con người mỗi thời kỳ chư không phải vợ bạn ham mê chát sex,ngày xưa bạn đã chén bao nhiêu em chân ngắn chân dài rồi, sao bạn chả hết ham muốn còn vợ bạn mới được nếm mùi tình dục thì chẳng thế thì sao, người ta bảo "gái phải hơi trai như thài lài phải hơi *** ***" còn gì hãy tha thứ và tạo cho vợ bạn những công việc vui nhộn hơn tránh ở một mình để dễ sinh thói xấu, nên đưa vợ bạn đi công viên hay xem phim gì đó, mình đoán bạn rất gia trưởng nên nhốt vợ ở nhà nên mới thế,chúc bạn thành công, rồi một ngày vợ bạn hết ham muốn bạn còn sợ hơn,:binhsua15:

tớ cũng rụng rời tay chân khi đọc tới chỗ vợ ko mặc đồ mà tay tự thõa mãn, còn kéo wc lại gần nữa ............
giống truyện sex wa
khó chịu trong người wa...........:binhsua04:

Toàn mấy bố to mồm chửi người khác,có con vợ như vậy mà bản thân ysl hoặc nó quá dâm thì ở đó mà to mồm.

Toàn mấy bố to mồm chửi người khác,có con vợ như vậy mà bản thân ysl hoặc nó quá dâm thì ở đó mà to mồm.
thấy đa phần toàn dân troll vui, bực tức làm gì cho nổi mụn
mà nói tóm lại 1 câu, do cái th chồng đó lúc trẻ chơi bời gái gú cho lắm vào h éo còn sinh lý lại éo bỏ tật đi cưới con vợ cỏ non thì tự mà chịu, bà mịa nó :)) (nổi cả chục mụt mụn rồi, haizzz )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week