Suggest Rút 2000 PP về bank 1 tuần 1 lần có an toàn ko ?

sieunhanhoi

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Như title. Hiện h một tuần mình with về khoảng 900$ chưa có vấn đề gì. Gần đây mình muốn mở rộng kinh doanh nên nhu cầu with về tăng lên khoảng 2000-2400$ 1 tuần. Trc kia mình có đọc một số comment về việc giới hạn tiền rút về tránh bị hold là 1000$ thì phải, thông tin đó có thật ko ?
Nhờ các pro vào giúp với :(
Nguồn tiền thì sạch 100%, có invoice và Proof đầy đủ. Acc chưa từng bị limit

canadabank

Hero
Reactions
547
MR
0.150
tiền sạch rút tẹt ga đi cậu
giàu vcd

CuongDang

Junior
Reactions
16
MR
0.036
Chat with me via Skype
Nếu acc của cậu không dính tới hoạt động "đen" thì cậu rút bao nhiêu cũng được, miễn là trong tầm qui định của Paypal. Bạn có thể rút nhiều lần/ ngày cũng không sao. Còn ăn limit là cái "lệ" của Paypal khi họ cần xác minh tài khoản, verify các thông tin. Nếu hoạt động lâu dài, đừng ngại ăn limit, vì nếu hoạt động sạch, và thông tin thật thì gỡ limit rất dễ.
Mình xài acc paypal được 4 năm, xài thông tin thật, hoạt động sạch và có thể nhận transfer từ bất cứ đâu, có thể withdraw bất cứ lúc nào, bao nhiêu cũng được. log vào acc 1 ngày 100 lần cũng chẳng sao. Ngày xưa từng bị limit, verify mấy lần nhưng đều vượt qua hết.

Chúc chủ thớt rút tiền nhanh nha.

Mình không chắc chắn về vấn đề này nhưng bạn nên sửa lại trên Paypal cho dễ làm việc. First name: Họ của bạn, Last name: Tên của bạn. Như thế thì sẽ không quan trọng đâu là tên đâu là họ hết, trên giấy tờ ở VN và ở PP nó đều trùng nhau, first name đứng trước, last name đứng sau.

Một sai lầm của các bạn VN thường gặp phải là cứ nghĩ First name phải là tên, last name phải là họ, nếu ở phương tây như thế này là đúng, nhưng ở VN thì ngược lại (sai) vì vậy các cổng thanh toán thường để là first name, last name để tránh sự xáo trộn đó, mỗi dân tộc lại có cách xếp thứ tự khác nhau nhưng cái nào đứng trước thì để nó là first cái nào đứng sau thì để là last.

Nếu bạn không đổi lại, có thể ở 1 số ngân hàng, khi thanh toán, hệ thống sẽ không nhận ra được đây là cùng 1 người.

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhìn mà ganh tị

Mình không chắc chắn về vấn đề này nhưng bạn nên sửa lại trên Paypal cho dễ làm việc. First name: Họ của bạn, Last name: Tên của bạn. Như thế thì sẽ không quan trọng đâu là tên đâu là họ hết, trên giấy tờ ở VN và ở PP nó đều trùng nhau, first name đứng trước, last name đứng sau.

Một sai lầm của các bạn VN thường gặp phải là cứ nghĩ First name phải là tên, last name phải là họ, nếu ở phương tây như thế này là đúng, nhưng ở VN thì ngược lại (sai) vì vậy các cổng thanh toán thường để là first name, last name để tránh sự xáo trộn đó, mỗi dân tộc lại có cách xếp thứ tự khác nhau nhưng cái nào đứng trước thì để nó là first cái nào đứng sau thì để là last.

Nếu bạn không đổi lại, có thể ở 1 số ngân hàng, khi thanh toán, hệ thống sẽ không nhận ra được đây là cùng 1 người.
Tên pp mính vừa mới đổi sau khi up cmnd hiện thành Dac Huynh Le(tên mình là Le Dac Huynh), ko biết vậy đã đúng chưa bạn?

Tên Paypal của mình cứ khai đúng first name và last name thì nó chạy giống như tên Vietnam, nghĩa là vẫn là Nguyễn Văn A chứ không phải là Văn A Nguyễn. Không biết bạn bị đổi ở mục nào mà lại bị tráo đổi thứ tự.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week