Suggest Rút atm / số lần / Max

quangvuvn

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Hi ae .
Chả là mình có it tiền trong PO . Thấy nó để max 1 ngút atm 2k5$ .
Nhưng sao mình rút max chỉ 10 lần nhỉ . Tiền vẫn chưa đến 2k5$ .
Vậy có phải ngày nó limited 10 withdraw và tổng tiền rút không quá 2k5$ / day ?
24h sau rút lại hay chỉ cần qua ngày ?

cậu cho mình hỏi sài payonẻ ko cần nhận thẻ thì có cách nào sài tiền trong thẻ hay bán PO cho ai đó dc ko nhỉ

ko bít nhiều nhiều,mình rút trực tiếp dc ko,atm rút cả chục lần
vd : mình rút 50tr,mà rút atm mấy chục lần,vậy mình rút thông qua ngan hàng 1 lần 50tr dc ko?

vô quầy đổi ngoại tệ của ngân hàng, đưa thẻ cho nó, rút vô tư,
vote dịch vụ của eximbank

cậu cho mình hỏi sài payonẻ ko cần nhận thẻ thì có cách nào sài tiền trong thẻ hay bán PO cho ai đó dc ko nhỉ
Phải active thẻ trước . Rồi mới dùng được . Xong cậu có thể bán cho người ta .

Ra bank cà POS đúng k cậu ? Cần đem giấy tờ gì k ? Hay chỉ thẻ thôi ? Rate 1$ = bao nhiêu cậu ?

ko bít nhiều nhiều,mình rút trực tiếp dc ko,atm rút cả chục lần
vd : mình rút 50tr,mà rút atm mấy chục lần,vậy mình rút thông qua ngan hàng 1 lần 50tr dc ko?
Cash withdraw atm khác POS tại ngân hàng .

Phải active thẻ trước . Rồi mới dùng được . Xong cậu có thể bán cho người ta .
ý mình là giờ mình creat acc. sau đó nhận tiền về có được ko. mình ko cần nhận thẻ thì có dùng dc PO ko nhỉ :D

T
ý mình là giờ mình creat acc. sau đó nhận tiền về có được ko. mình ko cần nhận thẻ thì có dùng dc PO ko nhỉ :D
Cậu k biết đọc à ? Ghi rõ thế mà

Bạn ơi, bạn nói thêm giúp mình vụ này được ko?
Giờ mình cầm thẻ PO qua Eximbank bảo họ rút tiền trong thẻ là được à? Thủ tục gồm những gì vậy?
Mình không biết gì về vụ này, bạn hướng dẫn mình với. Inbox cũng được. Cảm ơn bạn nhiều.
Mình rút tiền ATM hoài thấy mệt quá, mỗi lần rút cà đi cà lại phát mệt.

bác nào rút POS tại ngân hàng rồi vào xác nhận đê. hướng dẫn chi tiết phát :)
Trước mình mang thẻ master card của ACB đến ATM ACB rút ko ra tiền, mình vào nói sao ko rút được thì nó đem POS ra quẹt và trả tiền ko tốn phí, hôm sau mình mang thẻ master card của eximbank đến thì nó trố mắt nhìn, he he, kiểu như phiền phức quá, đờ mờ, đem thẻ của ngân hàng khác đến thì cút mother mày đi, nhưng sau đó nó nói là nếu rút của ngân hàng khác thì tốn phí 60k một lần, thấy vậy mình phắn luôn. Có khả năng là mọi người có thể rút tại POS trong ngân hàng, mời anh em có thẻ đi test chuột bạch

Đã tới eximbank, tụi nó nói sẽ thu phí 4% phí rút tiền mặt - nghe có vẽ giống kiểu ứng tiền mặt của thẻ tín dụng, và tụi nó nói ko thể lấy usd từ thẻ mà sẽ ra VND, nói chung ko khác rút ATM là bao - được cái rút nhiều hơn ATM mà thôi , coi bộ không phải là dịch vụ anh em cần, mình sẽ tìm hiểu một số ngân hàng khác

Mình cũng tham khảo cái POS này rồi . giờ chỉ còn cách là dịch vụ ngoài . tìm các nhà hàng công ty có POS rồi ex với họ mình nghĩ sẽ đc rate cao. chỉ còn cách đó thôi.

Bán lại cho các ex là có tiền nhanh nhất, rate lại còn

Còn bạn nào muốn đúng rate theo usd mà ko bị mất phí thì chỉ dùng thẻ để Thanh toán online hoặc các dịch vụ nào đó

Nhiều tiền thì làm cái vé máy bay qua us rút ở ATM bọn nó rồi về :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week