Suggest Rút tiền liên tục trong pAypal

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
2 hôm trước e có rút 200$ tiền trog pp về bank, chưa complete, hnay e đặt lệnh rút tiếp 200$ nữa về có lsao k ae ?

Có tiền thì cứ rút, không vấn đề gì nếu paypal của cậu không bị limited. :D

2 hôm trước rút mà giờ vẫn chưa nhận 2 mail báo complete à?? rồi , có vấn đề , đừng rút nữa , để chờ coi thử đã!

Từ từ bạn ơi! Lúc trước mình rút complete rồi xong rút liền nữa cũng bị limit còn có người khác rút thì hông sao. Vậy bạn nên cẩn thận thì hơn!

Từ từ bạn ơi! Lúc trước mình rút complete rồi xong rút liền nữa cũng bị limit còn có người khác rút thì hông sao. Vậy bạn nên cẩn thận thì hơn!

đừng nên vội vã với paypal

thường rút 24h đã báo complete rồi , 2 ngày ko thấy thì nên dừng lại

Nó nghi gian lận limit bắt gỡ mệt xác lắm , mà tỉ lệ qua của acc paypal vn rất thấp

Rút lần đầu thì 72h complete. Mà đã complete thì chắc chắn về bank nếu ghi đúng tên. Sau khi complete rồi thì tiếp tục rút tiếp. Sợ éo gì

có liên tục thì tốt nhất nên chờ lần trước báo completed để ăn chắc lần đó đã, vội vàng nó limited là mấy cái chưa completed cũng sẽ bị hủy luôn.
Dùng paypal thì cái cần phải thuộc lòng là không được nóng vội.

có liên tục thì tốt nhất nên chờ lần trước báo completed để ăn chắc lần đó đã, vội vàng nó limited là mấy cái chưa completed cũng sẽ bị hủy luôn.
Dùng paypal thì cái cần phải thuộc lòng là không được nóng vội.

Ccmnl , bài học xương máu mà mình đã rút ra được T_T

tớ rút tối thứ 3 thì gần trưa thứ 6 complete
Làm ăn với bác PP thì cẩn thận bác ơi. Nóng vội thì kết quả là phải đợi 180day đấy. Tốt nhất là 1 tháng rút 2 lần thôi, vừa đỡ tiền phí ra.

Rút lần đầu thì 72h complete. Mà đã complete thì chắc chắn về bank nếu ghi đúng tên. Sau khi complete rồi thì tiếp tục rút tiếp. Sợ éo gì

b nói chỉ đúng 1 phần, chưa đầy đủ, dễ khiến mọi người gặp limit

bạn có thể rút đc liên tục sau khi báo complete nếu nguồn tiền bạn nhận là sạch, và tính từ gd mới nhất phải ngâm 24h thì hẵng rút (ngâm càng lâu càng tốt)

còn nếu mới nhận tiền mà rút ngay thì cứ xác định ngồi gỡ limit

Các thánh phán nghe ...sợ thế :)) sự thật là with thoải mái luôn :))))
Đừng phán thế mà anh em ăn mít hết bác ơi. Nếu mà mái thoải như bác nói thì ko có chuyện anh em nhờ gỡ mít rồi.

cứ thử đi là biết liền :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week